• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

6 bé sinh nhật ngày 30/4 - Các bạn chia vui cùng MiMi nhé!

tigercat

YTC Developer
Chào cả nhà!

MiMi xinh đẹp làm mẹ lần thứ 5, MiMi quả là 1 bà mẹ vĩ đại, khéo léo và dũng cảm. Lần này 6 bé là những chú hổ con lông đen như nhung hoặc xám tro xoăn mịn, yêu thật là yêu. Đây là sản phẩm ly kì của Bush và MiMi:

I♥umeo

T.Viên Năng Động
Hẹp bì bớt đầy tú iu .. hẹp bì bớt đầy tú iu ... hep bì bớt đây hép bí bớt đầy 6 bé cưng :birth: :birth: :birth:

duymanhueh

★╬♥๑ღduymanhueh♥๑ღ╬★
Chào cả nhà!

MiMi xinh đẹp làm mẹ lần thứ 5, MiMi quả là 1 bà mẹ vĩ đại, khéo léo và dũng cảm. Lần này 6 bé là những chú hổ con lông đen như nhung hoặc xám tro xoăn mịn, yêu thật là yêu. Đây là sản phẩm ly kì của Bush và MiMi:

một người mẹ tuyệt vời,chú mèo đẹp và dễ thương quá :03:

longxin2000

•°¤*(¯`°(F)( (Angel of animal) )(F)°´¯)*¤°•
Chúc mừng bạn nha, 6 bé có màu lông đẹp quá, chúc mừng chúc mừng bà mẹ và những thiên thần nha

nhangak

Turquoise Member
Những bé Angle đã ra đời :oi83:

tigercat

YTC Developer
Cảm ơn cả nhà đã nhiệt liệt chúc mừng gia đình MiMi, mẹ Mi nhiều sữa nên 6 bé cứ bú miệt mài, bụng lúc nào cũng căng tròn chính vì vậy các bé phổng phao nhanh lắm. Những lần trước Mẹ Mi gặp bố trắng nên sinh hạ toàn các bé trắng xinh mắt xanh, nâu, các bạn đến đón bé ai cũng thích. Lần này gia chủ cho MiMi gặp anh Bush exotic xịn của bạn Trung bên VP thấy MiMi có vẻ kém nhiệt tình bà chủ không hy vọng gì thế mà không ngờ lần này lại hiệu quả cao đến thế. Thỉnh thoảng mình sẽ up ảnh lên chia sẻ cùng các bạn nhé.

NiNaNa

bạn ơi mình đang tìm mua 1 bé mèo cái xinh .... nếu bạn có ý gửi nhà mới cho mình đặt với ... nick yh minh là namanh_dancer ^^ thanks bạn nhiều