• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

4 mèo con xinh đẹp của Bin ngố :)

smallvortex

YTC Developer
Bao Linh 85 said:
Trởi ơi, 1 lũ mèo con xinh và đáng yêu quá đi, >.<
Nhìn Bin giống bé Sami nhà mình quá, b nhìn xem phải hôn nè

Bin có lai 34 j k bạn?
Ui, chuẩn luôn, papa nó là 34 đấy :D. Sami nhìn bếu yêu thế :)) Em bin sinh xong giờ có vẻ vất vả lắm ý :x

ivys

♛ Madame chic de chat ♛
chị ơi à mà mèo bố các bé nhà chị là màu xám xanh giống ALN hả chị, hay là giống gì. :03: hôm nay em bé trắng bông bông nhìn lông như nào rùi chị, có ra đuôi chân đậm màu như màu hyma không vậy chị. hi`hi`, tò mò màu lông các em nó quá

smallvortex said:
Ui, chuẩn luôn, papa nó là 34 đấy :D. Sami nhìn bếu yêu thế :)) Em bin sinh xong giờ có vẻ vất vả lắm ý :x

smallvortex

YTC Developer
ivys said:
chị ơi à mà mèo bố các bé nhà chị là màu xám xanh giống ALN hả chị, hay là giống gì. :03: hôm nay em bé trắng bông bông nhìn lông như nào rùi chị, có ra đuôi chân đậm màu như màu hyma không vậy chị. hi`hi`, tò mò màu lông các em nó quá
Chồng của Bin thì là ALN xám thuần luôn :D, em trắng ấy , 4 chân xám, 2 tai xám thế có gọi là Hima ko nhỉ :v

ivys

♛ Madame chic de chat ♛
Ui chị ơi, màu hyma đó chị (màu colorpoint) rõ nét luôn đấy. Hí hí .. bé xinh quá đi mất!!!! Chúc mừng chị nha, muh` bé này là cái hay đực chị? Đã đủ lớn để coi xem em nào là gái em nào là trai chưa??

Mèo mẹ nhà chị khéo đẻ muh` khéo chăm con quá :03:

smallvortex said:

smallvortex

YTC Developer
ivys said:
Ui chị ơi, màu hyma đó chị (màu colorpoint) rõ nét luôn đấy. Hí hí .. bé xinh quá đi mất!!!! Chúc mừng chị nha, muh` bé này là cái hay đực chị? Đã đủ lớn để coi xem em nào là gái em nào là trai chưa??

Mèo mẹ nhà chị khéo đẻ muh` khéo chăm con quá :03:
E ý là pé gái duy nhất e ạ :D, toàn tách đàn đi lang thang thôi T_T

smallvortex

YTC Developer
Bao Linh 85 said:
Ôi, các cháu xinh đáo để!
hehe, các cháu đã chạy lông nhông, oánh nhau loạn xạ rồi ạ :))

Bao Linh 85

I_Like_Pet
smallvortex said:
hehe, các cháu đã chạy lông nhông, oánh nhau loạn xạ rồi ạ :))
Giỏi thế cơ àh! ^^
Nhà có đám nít vậy xg zui quá hén!
Đẻ lần đầu mà tận 4em, chăm con ngoan và có cháu Hyma nữa, ganh tỵ quá zùi!

ivys

♛ Madame chic de chat ♛
con bé con càng lớn trông càng yểu điệu thục nữ chị nhỉ .. :le_luoi: :eye_wide:
mấy thằng ku màu phấn hồng yêu quá đê, mặt cứ ngây ngô ấy..
các bé sinh ngày 30/4 vậy 30/5 này sắp 1 tháng rùi heng chị . Trùi ui 1 tháng muh` bụ bẫm ghê, chị có cân mấy bé ko chị?? bi giờ đc mí trăm gram rùi ạ

smallvortex said:
Miss công nghệ

Charlene2801

♬ Mèo Tinh ♬
2 tuần ko gặp mà mấy đứa đã khác biệt nhiều rồi ^^ bé màu hima thì ngày càng rõ nét :03: chị vẫn dẫn mấy bé đi tắm nắng đều hả chị? Nhà em có 1 bé nhỏ gần 3 tháng, do thời gian qua em bận ko dẫn bé đi tắm nắng thường xuyên được nên 2 chân sau yếu ghê, ko nhảy cao được như mấy anh chị khác :sad: ngoài tắm năng, chị nghĩ em có nên cho bé uống thêm canxi ko chị?