• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

4 mèo con xinh đẹp của Bin ngố :)

smallvortex

YTC Developer
Bin Thối đi lấy giống về từ 25.2, mà đến hôm nay vẫn chưa thấy cào ổ. Cứ ăn rồi lại nằm, cái bụng thì to, cái mẹt thì ngố. Mong em nhanh sinh, mẹ khỏe con khỏe cho đỡ lo cái thân này :go_mo: :go_mo: :go_mo:

smallvortex

YTC Developer
Vẫn chưa thấy gì, ko biết có sao ko :lau_mo_hoi:

smallvortex

YTC Developer
michu_meomeo99 said:
chắc sắp khoảng 1 hoặc 2 ngày nữa là pé sanh đó ví pé nhà em vừa rồi mang bầu đúng 62 ngày là sanh à
Ui em ơi, chào mừng ngày 30.4, đúng 65 ngày từ lúc bắt về ấy, nó cho ra đời 4 bé mèo con rồi :03:

smallvortex

YTC Developer
smallvortex said:
Ui em ơi, chào mừng ngày 30.4, đúng 65 ngày từ lúc bắt về ấy, nó cho ra đời 4 bé mèo con rồi :03:
Yêu ơi là yêu ấy, 1 em trắng, 3 em vàng vàng :D

smallvortex

YTC Developer
Đẻ xong, cái bụng xẹp hẳn xuống, nhìn cái mẹt thì có vẻ người lớn lắm rồi. Thấy người là lại chạy vào trông con, đc một lát lại ra, vẫn quấn chủ như hồi con gái :man_in_love: . Giờ Bin đã có 4 con mòe con xinh đẹp, mong Bin nuôi con giỏi dạy con ngoan nhé :)

ivys

♛ Madame chic de chat ♛
:gongxi-1: up ảnh chia sẻ cho mọi ng` ngắm với bạn uiii ,,

Bin nhà bạn này là ALN đúng ko. vậy lần trước bạn đã tìm đc bé đực đến ở rể hay cho em nó đi lấy giống vậy.. hi` hi`... có thời gian up ảnh các bé hoặc bé bin lên nha

smallvortex said:
Yêu ơi là yêu ấy, 1 em trắng, 3 em vàng vàng :D

smallvortex

YTC Developer
ivys said:
:gongxi-1: up ảnh chia sẻ cho mọi ng` ngắm với bạn uiii ,,

Bin nhà bạn này là ALN đúng ko. vậy lần trước bạn đã tìm đc bé đực đến ở rể hay cho em nó đi lấy giống vậy.. hi` hi`... có thời gian up ảnh các bé hoặc bé bin lên nha
Hihi, đúng rồi đới, chẳng anh nào chịu ở rể, nên cho đi lấy giống bạn ạ; mấy nhóc xinh iu lắm, 2 ngày tuổi mà đạp nhau đòi ăn suốt, hihi

smallvortex

YTC Developer
Mèo mẹ Bin chăm con rất chu đáo, nhưng vẫn thích đi spa nhé :gongxi-1: Cứ gõ gõ cái lược là cong đuôi chạy ra, rồi lăn lộn đòi trải lông :)

smallvortex

YTC Developer
Mèo con vẫn trong gầm giường, chưa chụp đc. Tạm thời ngắm lại Bin lúc trước khi sinh con :03:

smallvortex

YTC Developer
Bin đẻ xong, hôm nay thấy có chút máu, có sao ko cả nhà ? Ai đi qua cho mình chút kinh nghiệm nuôi mèo đẻ với :(

smallvortex

YTC Developer
Bao Linh 85 said:
Đôi khi k nhất thiết baby cứ phải giống hệt bố mẹ đâu, mà sẽ bị ảnh hưởng bởi các thế hệ trc nữa bạn ạh!
Nhìn mấy cái chân bé tí kìa,ghét quá đi!
hị hị, em đấy nhớn nhất đàn đấy, toàn bú xong rồi lăn ra ngoài thôi :D.