• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

1 em mèo nga = 800k( luôn update những hình ảnh mới nhất ở mỗi lần up)

Status
Không mở trả lời sau này.

emphailam

Vip Member
Bản tin e Miu Lê

Hôm nay nghe tin em Miu Lê sắp ra đi, các bạn mèo hàng xóm nô nức kéo nhau sang tặng quà chia tay.
Vỗn là mèo kĩ tính nên em Miu Lê trang điểm rất lộng lẫy , nhìn như cô mèo quàng khăn hồng vậy ^^

Mỗi thằng mèo đều tặng cho nàng 1 món quà

Quá chán nản vì ko nhận được món quà ưng ý , nàng lăn ra ngủ

< Meo` meo' meo>

CATCHAN

YTC Developer
bạn ơi.em mèo đã có ai mua chưa.tớ rất muốn mang em ấy về !em ấy to thế chắc ôm thích lắm.sắp mùa đông rồi,em ấy ăn uống như thế nào hả bạn

emphailam

Vip Member
bạn ơi.em mèo đã có ai mua chưa.tớ rất muốn mang em ấy về !em ấy to thế chắc ôm thích lắm.sắp mùa đông rồi,em ấy ăn uống như thế nào hả bạn

Có mấy bạn hỏi nhưng đều ở xa quá, mà mình ko yên tâm ship em đi, Nên đến bây giờ em vẫn ở với mình
Em Miu nhà mình dạo này hơi biếng ăn, chỉ thích ngủ thôi, nhưng nó cũng nghịch lắm , hôm nào nghịch nhiều thì nó sẽ ăn nhiều hơn 1 chút, còn bt em ăn 1/4 bát cơm mỗi bữa.Ngoài cơm ra mình hay cho ăn thêm Whiskat vs phô mai nhưng em cũng ăn ít lắm.( Whiskat thì ăn đc khoảng 10 vien còn phô mai ăn đc 1/4 cái)
Em này thì ai ôm cũng lăn ra ngủ luôn, nhất là mấy hôm nay mát trời em í ngủ kinh lắm ,Em ấy rất sạch lại ko có rận chấy gì .Mình có thể đảm bảo về khoản này.

emphailam

Vip Member
ban coa nhan chuyen ve Ha Noi hok

Nếu bạn thật sự thích em, thì bạn gửi trước cho mình 100k, chủ nhật mình sẽ đi tàu hỏa , bế em lên HN
.-Nếu bạn lấy em thì phải trả thêm cho mình 750k,( Mình lấy 50k tiền ship)
-Nếu bạn ko lấy em thì bạn mất 100k đặt cho mình ^^.

Còn đây là những ảnh mới nhất về em:

emphailam

Vip Member
Hi, bạn cho mèo trèo leo như thế ko sợ mất àh

cho em nó tập thể dục 1 lúc để ăn khỏe hơn bạn ạ, mình luôn trèo theo em, nên ko mất đc . hi ^^

Status
Không mở trả lời sau này.