• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

đã bán

Status
Không mở trả lời sau này.

thinh_sadec

YTC Developer
qua 2 đàn đầu mình đã bán nhanh gọn lẹ hiện mình có 2 bầy sẽ chuẩn bị rã bầy tiếp tục,bây h chính thức nhận gạch bầy đầu tiên cực xuất sắc,có nhiều bạn gọi là bắc kinh nhưng theo mình chỉ là nhật thuần,cha mẹ đều có nếp đầy đủ,bầy con thì đương nhiên rồi,điểm đặc biệt đẻ 2 con ,1 đực 1 cái,cái 1 i xì mẹ,đực i xì cha nhưng màu lông đẹp hơn cha nhiều,cứ như nhận bản vô tính,các bé hiện tại đã biết ăn,đi đứng,mình sẽ đợi tầm 10 ngày cho các bé chạy nhảy sẽ giao cho anh chị nào đặt cọc,em sẽ không miêu tả nhiều về bé anh chị nhìn hình sẽ rõ nhé,bé gái bạch tuyết bé đực 7 sắc cầu vòng,sức khỏe chó nhà đẻ nên yên tâm,và e sẽ chắc chắn hơn e sẽ hoàn tiền 100% nếu bé bệnh, mình ship miễn phí lại tận nhà trong khu vực hcm và thủ đức nha gọi hoặc nhắn tin qua số điện thoại
0915 534 754 văn linh
đầu tiên em gái bạch tuyết
View attachment 36191
View attachment 36189
tới em đực 7 sắc cầu vòng
View attachment 36192
View attachment 36190
mẹ và cha 2 bé,1 cục bông gòn,mặt nếp,
khi mẹ chơi và chăm con,cha thì quậy quá khó chụp
View attachment 36193
View attachment 36195

giá nhiu 1 bé a ạ!! k ship đi xa hở!!! cho giá vào inbox ik a!!

carot_khoaitay66

YTC Developer
mình có ghi rõ giá trên đó mà bạn,ship đi xa là ở đâu,mình chưa ship nên cũng không biết ship làm sao,nếu bạn có xe liên tỉnh nào quen thì bạn gọi xe đó mình sẽ cầm bé lại xe đó cho bạn,cảm ơn bạn đã quan tâm,có gì gọi hoặc nhắn tin qua sdt cho mình để dễ liên lạc nhé

khoamax

T.Viên Năng Động
wow japanese chin của bạn lông xoăn nhìn ngộ ngộ hen

carot_khoaitay66

YTC Developer
cảm ơn bạn lekhoa và khoamax nhìn thì thích thật,lông cực dày và đẹp mắt,nhưng tắm thì ôi thôi mệt chết,sấy cho khô bé khỏi cảm là 1 công đoạn tây du ký,cũng hên là các bé đẹp nên tắm với sấy xong dù mệt nhưng chết đứ đừ vì bộ lông :gongxi-1:

Libra1010

YTC Developer
dep.up

Status
Không mở trả lời sau này.