• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

YTC đạt mức kỉ lục mới về lượng người truy cập

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
Bắt đầu tháng 7, cũng là thời gian sau 1 tháng hoạt động trở lại. Bằng sự nỗ lực của các thành viên thân iu sinh hoạt tại Yeuthucung.com, website chúng ta đã đạt mức kỉ lục mới về lượng người truy cập / ngày ~ 1600.

Con số này phản ánh mức độ thân thiện của website với người sử dụng & giá trị của website mang đến cho cộng đồng. Kết quả đã được ghi lại trong Topic "Update thứ hạng YTC". Pate sẽ luôn cập nhập những con số này, các bạn quan tâm cứ theo dõi topic nhé!

http://www.yeuthucung.com/topic/80-update-th%e1%bb%a9-h%e1%ba%a1ng-yeuthucungcom-tren-b%e1%ba%a3ng-x%e1%ba%bfp-h%e1%ba%a1ng-tg/page__view__findpost__p__29628

Chúc các bạn luôn có sức khỏe dồi dào, hạnh phúc & thành công trong cuộc sống. :bye:

HAMSTER

~Len~
Tiến bộ vượt bậc nhé
Chúc cho 4rum yêu dấu ngày càng phát triển nhé :x

noidayanhluonnhoveem

d(^i^)b
Administrator
CHÚC YTC CỦA CHÚNG TA TIẾN BỘ VƯỢT BẬC HƠN NỮA

lâu lắm mới gặp cu mr john

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
lâu lắm mới gặp cu mr john

Bác John thuộc bậc cha chú rồi :icon027:

noidayanhluonnhoveem

d(^i^)b
Administrator
hôm nay vào YTC thấy 500 người đang onli kiếp thật :icon027:

Sukure

Event & Marketing Administrator
Staff member
Administrator
hôm nay vào YTC thấy 500 người đang onli kiếp thật :icon027:

Đúng là ngạc nhiên thật đấy...Hi vọng cứ theo đà này mà tiến lên các bác nhỉ...=)) :icon027: :icon027: :Onion12:

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
Mình cũng ko bit sao nhiều người vào xem thế :icon027:

Tuyết Viên

Administrator
Staff member
Administrator
Mình cũng ko bit sao nhiều người vào xem thế :icon027:

Cái j có cố gắng thì ắt sẽ thành công mà anh! Cái j có nhiều điều hay thì sẽ thu hút nhiều người xem! hihi

noidayanhluonnhoveem

d(^i^)b
Administrator
mấy ngày hôm nay YTC toàn lập kỉ lục mới,mới ngày đầu chỉ thấy mình với pate :icon027:

nta842001

Mỗi lần xuất hiện là có người phải chết
YTC mới trở lại đã có Tiến bộ vượt bậc là nhờ hoạt động chăm chỉ của BQT và các thành viên :icon027:

noidayanhluonnhoveem

d(^i^)b
Administrator
hội ytc trên facebook hoạt dộng mạnh quá sakura nhỉ

Sukure

Event & Marketing Administrator
Staff member
Administrator
hội ytc trên facebook hoạt dộng mạnh quá sakura nhỉ

cái anh này...sukure chứ k phải sakura...chán quá...he he...thì hoạt động cho mọi người biết thui...mục tiêu là hướng về ytc.com cơ :th_haha_hammer: :gongxi-1: :icon027:

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
Hôm nay có cô em gái mới quen hỏi mình có yêu chó ko ? Mình nói có. Nói chuyện 1 lúc xong, Lát nữa cô ấy giới thiệu cho mình trang Yeuthucung.com , bảo anh vào đi. Mình hỏi có cái j trong đó ? Anh vào đi rồi biết, đừng hỏi, diễn đàn dành cho những người bạn yêu thú cưng đấy :khoc_nhung_ko_chiu_thua: :khoc_nhung_ko_chiu_thua: :khoc_nhung_ko_chiu_thua: thấy dễ thương ghê :khoc_nhung_ko_chiu_thua: :khoc_nhung_ko_chiu_thua: :143163ljogging:

:143163ljogging: :em xin_em xin: :keke_hehe: :em xin_em xin: :lau_mo_hoi:
:lau_mo_hoi: :lau_mo_hoi: :lau_mo_hoi:

noidayanhluonnhoveem

d(^i^)b
Administrator
Hôm nay có cô em gái mới quen hỏi mình có yêu chó ko ? Mình nói có. Nói chuyện 1 lúc xong, Lát nữa cô ấy giới thiệu cho mình trang Yeuthucung.com , bảo anh vào đi. Mình hỏi có cái j trong đó ? Anh vào đi rồi biết, đừng hỏi, diễn đàn dành cho những người bạn yêu thú cưng đấy :khoc_nhung_ko_chiu_thua: :khoc_nhung_ko_chiu_thua: :khoc_nhung_ko_chiu_thua: thấy dễ thương ghê :143163ljogging: :143163ljogging: :em xin_em xin:

:keke_hehe: :em xin_em xin: :lau_mo_hoi: :lau_mo_hoi: :lau_mo_hoi:
:lau_mo_hoi: :frozesweat: :frozesweat:

nghe xong câu đó trong lòng rất là vui :khoc_nhung_ko_chiu_thua::th_haha_hammer::khoc_nhung_ko_chiu_thua:

anhvan

T.Viên Năng Động
nghe xong câu đó trong lòng rất là vui :khoc_nhung_ko_chiu_thua::th_haha_hammer::khoc_nhung_ko_chiu_thua:

year!!! YTC cũng nõi tiếng lắm chứ bụ....

Tuyết Viên

Administrator
Staff member
Administrator
Đúng là YTC đã có tiếng tăm rồi! Em cũng rất rất vui anh Pate ah!

anhvan

T.Viên Năng Động
Đúng là YTC đã có tiếng tăm rồi! Em cũng rất rất vui anh Pate ah!

thế vui thì chĩ nhớ đến anh pate thoi ah??? :khoc_nhung_ko_chiu_thua: :khoc_nhung_ko_chiu_thua: :khoc_nhung_ko_chiu_thua:

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
thế vui thì chĩ nhớ đến anh pate thoi ah??? :khoc_nhung_ko_chiu_thua: :khoc_nhung_ko_chiu_thua: :khoc_nhung_ko_chiu_thua:

Muội muội của anh mà em :khoc_nhung_ko_chiu_thua:
:khoc_nhung_ko_chiu_thua:

Tuyết Viên

Administrator
Staff member
Administrator

Vui hay buồn j cũng nhớ anh Pate hết! Vì anh Pate và chị gắn bó với nhau khá lâu rùi em ah! gần như là anh em như anh Pate nói ở Cm dưới đó! hì hì

Muội muội của anh mà em :khoc_nhung_ko_chiu_thua:
:khoc_nhung_ko_chiu_thua:

:143163ljogging: :143163ljogging: :em xin_em xin: :keke_hehe: