• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Yeuthucung.com và những chặng đường

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
Đây là hồi tưởng về một chặng đường xây dựng và phát triển YTC. Nội dung bài viết đang được cập nhật :bye:

BigBang Pegasis

Ruby Member
sao không thấy cập nhật nhỉ

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
Oh, mới đó mà đã tròn 2 năm kể từ ngày mở Topic này rồi. :m121:

hanhjen

♥ Luật sư của mèo ♥
Viết xong cái topic mà anh Pate chạy biến mất 2 năm mới quay lại =))
Thôi anh bắt đầu viết từ giờ đi :D

nhangak

Turquoise Member
viết lại đi anh Pate

BigBang Pegasis

Ruby Member
sr anh Pate
em lỡ lời :le_luoi: :le_luoi:

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
sr anh Pate
em lỡ lời :le_luoi: :le_luoi:

Sr j em, hjhj. Anh phải cám ơn em mới đúng vì anh đã không chú ý đến Topic mình đã tạo ra. Anh sẽ update Topic này.

Thân.

BigBang Pegasis

Ruby Member
Sr j em, hjhj. Anh phải cám ơn em mới đúng vì anh đã không chú ý đến Topic mình đã tạo ra. Anh sẽ update Topic này.

Thân.

à há
em không nhắc cho anh không công đâu :Cmon baby_kusit: :Cmon baby_kusit: :Cmon baby_kusit:
không rẻ đâu :keke_hehe: :keke_hehe: :keke_hehe:

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
Thế thỳ phải cập nhật ngay chứ anh Pate :hmmm:

Yeah, anh suy nghĩ viết cho nó vui vui một chút & sẽ cập nhật từ từ, đồng thời nhận thêm lời góp ý trực tiếp của thành viên cho bài viết sống động hơn.

Thân.

BigBang Pegasis

Ruby Member
anh định bùng bọn em đấy hả :04: :04: :04:

Thonthon

Diamond Member

Thân.

Sao không cạp nhật lại chặng đường của yeuthucung.com đi anh?Rất bổ ích cho những mem mới như em đó.

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
:)) TOPIC KHÔNG AI CẬP NHẬT THẾ THÌ CHỦ THỚT TOI RỒI CHO ANH PATE LÊN THỚT ĐÊ

Hjhj, anh đang trong thời gian viết luận văn nên hơi bận xíu & anh có ý tưởng đưa "yeuthucung.com và những chặng đường" vào 1 cuộc thi trên diễn đàn có giải thưởng đàng hoàng để các bạn thi sáng tác truyền thuyết về YTC :m085: Anh nghĩ như thế sẽ hay & vui hơn là anh ngồi viết một mình nè. :m105:

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
giải thưởng là bn nghe thèm thế

3 giải đầu tiên được khao một chầu buffet kem miễn phí; 2 triệu cho giải nhất, 1 triệu cho giải nhì & 500.000 + cái ôm thật chặt cho giải ba được hem ? :hmmm: