• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Yeuthucung.com Update

Tuyết Viên

Administrator
Staff member
Administrator
Click ===> đúng là hơi ngộ khi chèn link, chỉ đc 1 chữ cái đầu, Haiz... Sao mọi thứ bỗng dưng xa lạ với mình quá!

noidayanhluonnhoveem

d(^i^)b
Administrator
Sao ko thấy bảng báo số lượng kỉ lục member online nữa hả Pate ? Thắc mắc nhiều quá! hehe
Cái đó mình cũng đang thấy thắc mắc

Tuyết Viên

Administrator
Staff member
Administrator
Phải cái này ko ?

Vì sao khi dùng chức năng này, em chỉ có thể gõ đc 1 chữ cái đầu, ko thể gõ đc chữ kế tiếp??? Visao ?

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
Vì sao khi dùng chức năng này, em chỉ có thể gõ đc 1 chữ cái đầu, ko thể gõ đc chữ kế tiếp??? Visao ?

Em gõ xong hết rồi hãy bôi đen & chèn link. :gongxi-1:

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
ko đc anh ah! hic

Đc rồi....Ghi hết những gì muốn ghi, sau đó bôi đen, và chèn link vào! :le_luoi:

:good_job:

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
24/11/2011: Yeuthucung.com sẽ tách phần hình ảnh & database chạy riêng trên 2 máy chủ khác nhau. Chức năng đính kèm hình ảnh theo bài viết sẽ được khóa lại, chỉ dành cho BQT. Hình ảnh các bạn sẽ upload bằng cách truy cập vào http://www.hinhdongvat.com để upload và copy link hình ảnh vào bài viết.

Mục đích:
1/Giảm tải cho máy chủ chứa cơ sở dữ liệu của Yeuthucung.com giúp các bạn truy cập nhanh hơn.
2/Quản lý hình ảnh của bạn dễ dàng hơn.
3/Thu hút thêm khách truy cập đến Yeuthucung.com từ Hinhdongvat.com bằng các keyword liên quan đến động vật.

Dự kiến chính thức áp dụng vào ngày 01/12/2011. Sẽ có bài viết hướng dẫn các bạn sử dụng tài khoản ở trang upload hình mới.

:gongxi-1:

Tuyết Viên

Administrator
Staff member
Administrator
24/11/2011: Yeuthucung.com sẽ tách phần hình ảnh & database chạy riêng trên 2 máy chủ khác nhau. Chức năng đính kèm hình ảnh theo bài viết sẽ được khóa lại, chỉ dành cho BQT. Hình ảnh các bạn sẽ upload bằng cách truy cập vào http://www.hinhdongvat.com để upload và copy link hình ảnh vào bài viết.

Mục đích:
1/Giảm tải cho máy chủ chứa cơ sở dữ liệu của Yeuthucung.com giúp các bạn truy cập nhanh hơn.
2/Quản lý hình ảnh của bạn dễ dàng hơn.
3/Thu hút thêm khách truy cập đến Yeuthucung.com từ Hinhdongvat.com bằng các keyword liên quan đến động vật.

Dự kiến chính thức áp dụng vào ngày 01/12/2011. Sẽ có bài viết hướng dẫn các bạn sử dụng tài khoản ở trang upload hình mới.

:gongxi-1:

link a đưa ko vào đc anh ah

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
link a đưa ko vào đc anh ah

Đã kích hoạt đâu em :le_luoi: Anh mới đưa ra project để làm thui :khoc_nhung_ko_chiu_thua: .

Tuyết Viên

Administrator
Staff member
Administrator
Đã kích hoạt đâu em :le_luoi: Anh mới đưa ra project để làm thui :khoc_nhung_ko_chiu_thua: .

Thì ra vậy, thanks anh! mà sao e gọi anh ko đc? em mún hỏi về việc like. Hic hic

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
Added Forum Spammer IP & Email Check via Stopforumspam.

Sukure

Event & Marketing Administrator
Staff member
Administrator
Cám ơn A Pate, thế là nhẹ gánh cho mod ...hi hi...tạm biết nhé nạn spam :))

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
Upgrading to Version 3.2.3...

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
Upgraded to version 3.3.0

txh1403

Phá phách member
update bản mới cái tự dưng mất avatar thay vào đó là avar cũ thì phải bác admin ạ >.<

Xác nhận có sự thay đổi một số Avatar của thành viên, bạn vui lòng cập nhật lại avatar mới.

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
21/01/2013 do trung tâm dữ liệu di chuyển server hàng loạt nên thời gian không truy xuất được dữ liệu từ máy chủ ở San Jose có thể lên đến 24h. Các bạn sẽ nhận thấy một số hình ảnh như banner & các ảnh bên cột phải của YTC không xuất hiện trong thời gian này.

Máy chủ chứa database của YTC vẫn hoạt động bình thường.

Thân.

Bao Linh 85

I_Like_Pet
Admin Pate ơi, sau lần dđ bị sự cố, rồi hồi phục lại, thì mình bị tình trạng như vầy : trc h mình lun vào mạng bằng ipad vẫn bthuong, nhưng bi giờ khi post cmt mỗi lần mình mún xuống hàng thì enter như mọi lần, khi còn trg khung soạn thảo thì thấy có xuống hàng đàng hoàng, nhưng sau khi click gửi bài thì nó liên tiếp nhau, có khi mình enter 2l thì nó mới xuống hàng! Có khi vẫn bị dính liền với nhau
Cái này cg ko quan trọng lắm! Nếu đc bạn xem lại giùm mình nha!
Xin Cám ơn!

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
Bao Linh 85 said:
Admin Pate ơi, sau lần dđ bị sự cố, rồi hồi phục lại, thì mình bị tình trạng như vầy : trc h mình lun vào mạng bằng ipad vẫn bthuong, nhưng bi giờ khi post cmt mỗi lần mình mún xuống hàng thì enter như mọi lần, khi còn trg khung soạn thảo thì thấy có xuống hàng đàng hoàng, nhưng sau khi click gửi bài thì nó liên tiếp nhau, có khi mình enter 2l thì nó mới xuống hàng! Có khi vẫn bị dính liền với nhau
Cái này cg ko quan trọng lắm! Nếu đc bạn xem lại giùm mình nha!
Xin Cám ơn!
Em dùng trình duyệt nào vậy ? Anh hiện dùng Chrome trên iPad ko nhận được lỗi xảy ra.

Bao Linh 85

I_Like_Pet
Trc đó mình dùng safari bình thường, nge admin nói vậy, ox mới cài Chrome cho
Thử vài topic, enter xuống hàng rùi post lên vẫn dính liền! T_T

Mew Mew Chikorita Moon

T.Viên Năng Động
Hôm nay mới xuống cuối diễn đàn coi , sao em thấy là lạ là không có Thành viên Tích Cực là sao ạ ? Mới cả Shotbox của YTC sao không có nữa ạ ???