• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Yeuthucung.com Update

Pilovepet

LOVE ANIMAL
oi, em ko go dau dc, huhuhuhu :ngoi_xom: :icon027:

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
Có 2oi, em ko go dau dc, huhuhuhu :ngoi_xom: :icon027:

Có 2 vấn đề với trình duyệt Firefox & Google Chrome. Em dùng Firefox sẽ gõ được tiếng Việt, anh đang kiểm tra chức năng đưa link ảnh & đường dẫn vào bài viết.

Sẽ có chuyên mục Tracker để các bạn thông báo lỗi gặp phải khi vào YTC.

:khoc_nhung_ko_chiu_thua:

Pikachu

T.Viên Năng Động
cái icon cho chức vụ nhìn đẹp wa' ^^

Sao a không cho thành viên là hình quả trứng cho nó cute nhỉ

milkchocolate

T.Viên Năng Động
woa, chiều nay vào thấy đổi cái icon cho chức vụ, cute quá :03:
hum nay vào dd thấy thay đổi nhìu quá, chưa quen với cái này đã gặp thay đổi mới ùi :gongxi-1:

mama

T.Viên Năng Động
Em cũng vậy tự nhiên vào giật cả mình cứ tưởng vào nhầm diễn đàn! :gongxi-1: :03: :Onion48:

_EckO_

ლ(¯O¯ლ)
Có 1 cách giúp bạn pilovepet mà nghe hơi chuối, gõ cm của mìh qua yh rồi copy zô lại diễn đàn :gongxi-1: , hehe sẵn test thử icon của mìh
@: sao lại là 2 con ong bay vòg vòg nhỉ T___T

Quỷ

† Người Giám Sát †
Administrator
cái icon cho chức vụ nhìn đẹp wa' ^^

Sao a không cho thành viên là hình quả trứng cho nó cute nhỉ

Quả trứng giống T.Viên Uy Tín đó hả... hay trứng nào khác...

Có 1 cách giúp bạn pilovepet mà nghe hơi chuối, gõ cm của mìh qua yh rồi copy zô lại diễn đàn :03: , hehe sẵn test thử icon của mìh
@: sao lại là 2 con ong bay vòg vòg nhỉ T___T

Con bướm mà e... :gongxi-1:

Nguyễn Hưng

Love my Tender
Super Moderator
Có cách nào làm cho khung smiles hiện ra đầy đủ như phiên bản cũ ko nhỉ...

H cũng ko gõ dấu đc, phải down Unicode về. Cuối khung smiles có show all, bấm vào đó là thấy hết Quỷ ah.

Quỷ

† Người Giám Sát †
Administrator
H cũng ko gõ dấu đc, phải down Unicode về. Cuối khung smiles có show all, bấm vào đó là thấy hết Quỷ ah.

Lúc đi làm dùng notebook... màn hình 10"... ko show hết... về nhà chơi màn hình 32"... hiện ra wá trời... kakaka...

Nguyễn Hưng

Love my Tender
Super Moderator
Hình như ko có nút đi đến trang trong mỗi topic như phiên bản cũ!

Nguyễn Hưng

Love my Tender
Super Moderator
Thông thường bấm vào 1 loạt nút MultiQuote của các thành viên, rồi trả lời là hiện ra hết các quote, còn bi giờ bấm xong, chỉ hiện ra cái quote cuối cùng! hic hic hic

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
Hình như ko có nút đi đến trang trong mỗi topic như phiên bản cũ!

Có chức năng này mah, ở góc trái, click vào chữ "Trang" :gongxi-1:

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
Thông thường bấm vào 1 loạt nútMultiQuote của các thành viên, rồi trả lời là hiện ra hết các quote, còn bi giờ bấm xong, chỉ hiện ra cái quote cuối cùng! hic hic hic

Bấm MultiQuote xong nó sẽ hiện ta 1 cái khung nhỏ ở góc phải "Reply to x quoted post(s)", click vào đó là nó Quote hết vào ô trả lời luôn đấy. :gongxi-1:

Nguyễn Hưng

Love my Tender
Super Moderator
Thông thường bấm vào 1 loạt nút MultiQuote của các thành viên, rồi trả lời là hiện ra hết các quote, còn bi giờ bấm xong, chỉ hiện ra cái quote cuối cùng! hic hic hic

Bấm MultiQuote xong nó sẽ hiện ta 1 cái khung nhỏ ở góc phải "Reply to x quoted post(s)", click vào đó là nó Quote hết vào ô trả lời luôn đấy. :gongxi-1:

hehe...hiện ra cuối cùng phía dưới màn hình, lanh mắt sẽ thấy!

Pikachu

T.Viên Năng Động
@pikachu: trứng ji em?? truyện nào cơ??

e thấy trong shugo chara có mấy quà trứng đẹp lắm