• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Yêu pet làm bạn nha. Đặt biệt là bọ!

keusau246

Lùn kute
Mình tên Vân sinh năm 2000. Mình có sở thích yêu thú cưng pạn nào có cùng chủ đề thì làm quen qua YH pesiiuhappy.
Mình còn bán chuột lang VN khỏe mạnh, dễ thương, ngoan hiền. Giá 1 em lá 100k~150k mua số lượng từ 2em trở lên mình sẽ tính rẻ. pm nik trên nha. Thanks những ạn đã ghé thăm. :) :wub: :) :wub: :blink: :) :wub: :) :wub:

hanhjen

♥ Luật sư của mèo ♥
HI. Mem mới ;) Chào mừng em đến với diễn đàn nhé. Mà nếu em muốn bán thì lập riêng topic riêng ở box Mua Bán Thú Cưng Khác. Mọi người dễ theo dõi hơn đó

keusau246

Lùn kute
em có lập topic r cám ơn anh ghé thăm

xynhxynhxynh

i l* mướp* iu of sjs*
Mình tên Vân sinh năm 2000. Mình có sở thích yêu thú cưng pạn nào có cùng chủ đề thì làm quen qua YH pesiiuhappy.
Mình còn bán chuột lang VN khỏe mạnh, dễ thương, ngoan hiền. Giá 1 em lá 100k~150k mua số lượng từ 2em trở lên mình sẽ tính rẻ. pm nik trên nha. Thanks những ạn đã ghé thăm. :) :wub: :) :wub: :blink: :) :wub: :) :wub:

hihi mới làm quen ở topic mình rùi h l* quen típ nhá :D

dienvienpro

kẻ đến từ sao hỏa
=.= sao mòa lập nhìu topic ế :D 1 topic là bít rầu :good_job: :good_job: :good_job: chủ topic định wảng bá thương hiệu à aaa :157: :157: :157: :157:

keusau246

Lùn kute
ok em mún bán lẹ ôm quài ko có điều kiện kinh tế'

keusau246

Lùn kute
có mèo cần cho ai mún lh 01223873065
tphcm