• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Yêu cầu xóa hẳn Topic

Status
Không mở trả lời sau này.
Tôi là thành viên YTC, tên Nguyen Thuy Duong. Cách đây đã lâu, tôi viết bài "Bạn nào đã mua chó Yorkshire ở Đường Trục..." trong mục "Dinh dưỡng-Sức khỏe-Thú y cho chó". Tôi đã 2 lần xin xóa Topic này đi, nhưng đến nay vẫn còn nguyên. Xin cho biết lý do. Cám ơn.

Kem_Ốc_Quế

S.U.E
Staff member
Super Moderator
Vấn đề đã đc giải quyết - Nếu ko có gì thắc mắc nữa topic xin close!
p/s: Bạn xin xóa ở đâu? Lần sau nếu cần việc gì b dùng phần báo cáo ở dưới mỗi cmt + bài viết,cần gấp thì dùng chức năng ấy báo cáo xin xóa pic,còn ko gấp thì tự thao tác như thường...

Nguyen Thuy Duong said:
Tôi là thành viên YTC, tên Nguyen Thuy Duong. Cách đây đã lâu, tôi viết bài "Bạn nào đã mua chó Yorkshire ở Đường Trục..." trong mục "Dinh dưỡng-Sức khỏe-Thú y cho chó". Tôi đã 2 lần xin xóa Topic này đi, nhưng đến nay vẫn còn nguyên. Xin cho biết lý do. Cám ơn.
Cảm ơn bạn Kem_Ốc_Quế đã chỉ dẫn. Xin cho tôi hỏi: vì sao topic đã đóng mà khi tôi đánh tìm mua chó Yorkshire trên Google lại hiện lên bài viết của tôi? Làm sao để khắc phục tình trạng này? Xin chân thành cảm ơn.

Kem_Ốc_Quế

S.U.E
Staff member
Super Moderator
Nguyen Thuy Duong said:
Cảm ơn bạn Kem_Ốc_Quế đã chỉ dẫn. Xin cho tôi hỏi: vì sao topic đã đóng mà khi tôi đánh tìm mua chó Yorkshire trên Google lại hiện lên bài viết của tôi? Làm sao để khắc phục tình trạng này? Xin chân thành cảm ơn.
Cái này thì nói thật là m chịu,đó ko hề thuộc qản lí của m,ko bít các ad có biết k? B có thể pm a Pate hoặc Quỷ để giải quyết nhé!
Bài hiện ra thế b có vào đc ko? Thông tin của bài b có làm ảnh hưởng quá ko b?

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
Nguyen Thuy Duong said:
Bài viết xóa đi 1 thời gian sau sẽ không còn trên kết quả của công cụ tìm kiếm nữa.

Thân.

Status
Không mở trả lời sau này.