• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Ý kiến của mọi người về giao diện mới của YTC

xx_Thanh_xx

Super Moderator
Staff member
Super Moderator
xx_Thanh_xx lập topic này để mình nói riêng và mọi người nói chung tổng hợp các thắc mắc+ ý kiến đóng góp về giao diện mới của dđ YTC ở đây cho Admind tiện xem xét và hỗ trợ vì trong thời gian qua nhiều member phản ánh gd khó sử dụng, ko biết hết các chức năng. Theo mình nghĩ, cái gì mới thì cũng vậy nhưng sau khi dùng 1 tg sẽ thấy đc ưu điểm của chúng :)
:03:

Last edited:

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
Chỉ 1 câu thôi: SỬA bài thì làm thế nào hả Ad?
Mình vừa update quyền hạn cho các nhóm. Hiện tại các bạn đã có thể sửa bài.

Thân mến.

small_dragon

Administrator
Staff member
Administrator
Ad chỉ lại cách cảnh báo thành viên luôn nhé
Dạo này có bạn suốt ngày đăng bán động vật cấm, mà mình chỉ xoá dc bài, k sao bann nik dc
Tks ad

Ma Bư Béo

Super Moderator
Staff member
Super Moderator
nói chung mình thấy cũng ko hẳn là khó sử dụng mà chỉ là chưa quen thôi
gd này mình thấy đẹp hơn

Bao Linh 85

I_Like_Pet
Hình như ad mới cho thêm 1 dãy hình cũ bên tay phải vào hả?? Vì mình mới vào = ipad thì bị lỗi này, còn nếu xoay ngag thì ko sao

Góp ý là mấy tấm đó quá cũ rồi, gây nhàm chán quá, cuộc thi chup hình với pet cưng cg đâu có tổ chức định kì đâu mà còn để của mấy năm trc làm j nữa ạh!
Mọi ng ở đây cg đag và đã bắt đầu với jao diện mới rồi, thôi thi cái nào xưa cũ quá ad bỏ lun dùm cái ad ơi!!!!

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
Hình như ad mới cho thêm 1 dãy hình cũ bên tay phải vào hả?? Vì mình mới vào = ipad thì bị lỗi này, còn nếu xoay ngag thì ko sao

Góp ý là mấy tấm đó quá cũ rồi, gây nhàm chán quá, cuộc thi chup hình với pet cưng cg đâu có tổ chức định kì đâu mà còn để của mấy năm trc làm j nữa ạh!
Mọi ng ở đây cg đag và đã bắt đầu với jao diện mới rồi, thôi thi cái nào xưa cũ quá ad bỏ lun dùm cái ad ơi!!!!

Đã fix lại giao diện trên Ipad. Về hình thì để ad lấy mấy tấm hình mới nhé :D

Ad cho minh hoi , nick cu cua minh la boo09 Nhung vi thay doi Giao dien nen Minh khong Nho password , Minh xin Lai password it nhat 6 LAN Nhung khong he nhan duoc email GUI den hop thu de xac nhan va lam password moi. Chua ke Giao dien moi khong co chuc nang danh dau tieng Viet ha Mod ? Giao dien cu khong can tai font ve Nhung van danh duoc tieng Viet. Mod xem dum minh nhe. Cam on Mod nhieu.

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
Ad cho minh hoi , nick cu cua minh la boo09 Nhung vi thay doi Giao dien nen Minh khong Nho password , Minh xin Lai password it nhat 6 LAN Nhung khong he nhan duoc email GUI den hop thu de xac nhan va lam password moi. Chua ke Giao dien moi khong co chuc nang danh dau tieng Viet ha Mod ? Giao dien cu khong can tai font ve Nhung van danh duoc tieng Viet. Mod xem dum minh nhe. Cam on Mod nhieu.
Bạn thử lại xem nhé, mình vừa add bộ gõ cho diễn đàn, mặc định gõ tiếng Việt theo kiểu Telex.

Nick boo09 của bạn email đăng kí là gì, mình sẽ gửi mật khẩu lại cho bạn nếu bạn nói đúng tên email đã đăng kí tài khoản này.

Thân.

Bạn thử lại xem nhé, mình vừa add bộ gõ cho diễn đàn, mặc định gõ tiếng Việt theo kiểu Telex.

Nick boo09 của bạn email đăng kí là gì, mình sẽ gửi mật khẩu lại cho bạn nếu bạn nói đúng tên email đã đăng kí tài khoản này.

Thân.
Minh van chua danh duoc dau tieng Viet...con email minh dang ky la trang_shahir@yahoo.com
Mod kiem tra dum minh nhe ! Cam on Mod