• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Yêu Cam thật nhiều!

tra tra

T.Viên Năng Động
Tin nhắn gửi cho superjellyfish:
""Nguy quá, miu nhà tra tối qua ko biết tại sao mà 2 chân sau lại yếu, đi loạng choạng rất thương. Lúc sáng vẫn rất bt, đến trưa chiều bắt đầu thấy biểu hiện ko ổn! Hôm qua tra cho ăn cháo thịt, em ấy vẫn ăn ngon lành và hoạt động vẫn bt chỉ trừ 2 chân sau đi loạng choạng! Sáng nay tra dậy cho ăn cơm ruốc thì thấy cả 4 chân của em ấy đều ko ổn, thậm chí chỉ còn lết đc mà thôi, ăn xong thì lại ọe hết ra. Thở cũng gấp hơn bt. 1 chút nữa tra sẽ cho đi khám bác sĩ, bây giờ sớm quá, lo quá!! Không biết Cam có bị làm sao ko, tra cũng đã cho uống 1 chút nước đường để đỡ mệt nhưng thấy tìh trạng của em ấy đáng lo quá. Bao giờ sứa on, đọc được tin nhắn này thì pm tra sđt: 01632262584 sứa nhé, mong sớm nhận được sự giúp đỡ từ sứa!!!!

7:03am. Ngày 24/7/2011
-----------------------------------------------------------------------------
Ngày 23-7: tối Cam ốm, trông Cam thương quá , may là ăn uống vẫn bình thường! Sáng mai sẽ cho Cam đi khám sớm!!
Ngày 24-7 : Cả 4 chân của Cam đều có vấn đề, Cam lết từng bước khó nhọc. Xót Cam quá! Cam ăn được ít cơm ruốc thì lại nôn ra hết. Cho Cam uống nước đường cho đỡ mệt, thương Cam, yêu Cam, ôm Cam!!
Lên YTC chờ đợi mọi người cho 1 lời khuyên, hay thậm chí chỉ là 1 lời chia sẻ thôi, cho lòng đỡ xót xa,... Cam cứ lả đi dần, người đờ đẫn, hơi thở yếu. Chỉ muốn ôm em thật chặt, chỉ muốn giữ em lại thật gần, nhưng sợ lắm...
Cầu mong thượng đế hãy để Cam lại cho con, đừng bắt em đi xa, con xin người!!
Cầu mong phép màu sẽ đến với em tôi, sẽ đến với tôi!...
Cam vẫn thở nhẹ, 1 chút cựa quậy yếu ớt. Mọi thứ diễn ra nhanh quá, mới sáng qua, Cam vẫn còn nô đùa ,............ Cầu mong........
8:7am. Ngày 24/7/2011
----------------------------------------------------------------------------
Chiều 24-7 : bác sỹ đến khám cho Cam, Cam thiếu chất và canxi trầm trọng!! Người ta bảo là do em bị thiếu chất từ trong bụng mẹ, vì mẹ em đẻ nhiều. Trông Cam ngày 1 mệt mỏi và tiều tụy, dần dần em chẳng còn lết được nữa.
......tối: Cam vẫn thế, yếu lắm. Dù đã cho Cam tiêm và uống thuốc nhưng em cũng chẳng khá hơn, ăn được một ít là em lại trớ ra hết..." Bác sỹ bảo em :phần trăm chữa được là rất ít, rồi sau đó sẽ thành liệt hoàn toàn, hoạt động sẽ rất khó khăn."
Ngày 25-7 : Sáng dậy, đầu nặng trĩu. Cam có ổn ko?? .... Toàn thân Cam mềm nhũn,em chẳng còn cử động được gì, thậm chí là không nhắm được mắt nữa. Bón cho Cam chút nước đường, em nuốt 1 cách khó nhọc. Sao Cam thay đổi nhanh thế? Em mới còn nghịch ngơm, đáng yêu biết chừng nào mà giờ, em như 1 cái xác ko hồn.
Làm ơn đừng hành hạ em tôi thêm nữa, làm ơn hãy để em ra đi hóa 1 kiếp mới, tốt đẹp hơn.Tôi sẽ không ích kỉ mà cầu xin người để em lại cho tôi nữa đâu,...
.......trưa: bác sỹ lại đến, tình trạng của Cam lúc này đã quá tồi tệ,.. Quyết định gửi em vào bệnh viện để em được chăm sóc 1 cách tốt nhất.
Con cầu xin thượng đế hãy giải thoát cho Cam, hãy để em đi xa khỏi con, con xin người!!
12:15am. Ngày 25/7/2011

marshies_ilhsm

T.Viên Năng Động
:143163ljogging: :143164lsmokingg: :) :icon027: :girl_in_love:
tội bé quá :run: cầu mong Cam mau qua khỏi :loa_loa: :girl_in_love:
Ôm Cam :girl_in_love:

mama

T.Viên Năng Động
Tra cho khám bác sĩ chưa?Khổ thân!Chắc tra buồn lắm! :143164lsmokingg:
Tớ còn chưa được gặp Cam mà! :143163ljogging:
Cố lên nha Cam! :) :icon027: :girl_in_love:

tra tra

T.Viên Năng Động
Vừa nãy Cam đã đỡ hơn một chút rồi mọi người ạ!! Chiều nay bác sỹ mới qua khám được cho em, bác ấy cũng trấn an mình là đừng quá lo lắng. Thương Cam quá. Mong em sớm khỏe......

Pilovepet

LOVE ANIMAL
trời ơi,bây h Linh mới biết, thế Trang cũng ko nói gì hôm đi học cả. Tội nghiệp Cam, Tra cố lên, mọi chuyện sẽ ổn thôi dù có thế nào đi nữa, Linh tin Cam nhất định không sao đâu, thiên thần sẽ tới và ban phép màu đến vs cam. Cố lên Cam nhé

tra tra

T.Viên Năng Động
Chiều 24-7 : bác sỹ đến khám cho Cam, Cam thiếu chất và canxi trầm trọng!! Người ta bảo là do em bị thiếu chất từ trong bụng mẹ, vì mẹ em đẻ nhiều. Trông Cam ngày 1 mệt mỏi và tiều tụy, dần dần em chẳng còn lết được nữa.
......tối: Cam vẫn thế, yếu lắm. Dù đã cho Cam tiêm và uống thuốc nhưng em cũng chẳng khá hơn, ăn được một ít là em lại trớ ra hết..." Bác sỹ bảo em :phần trăm chữa được là rất ít, rồi sau đó sẽ thành liệt hoàn toàn, hoạt động sẽ rất khó khăn."
Ngày 25-7 : Sáng dậy, đầu nặng trĩu. Cam có ổn ko?? .... Toàn thân Cam mềm nhũn,em chẳng còn cử động được gì, thậm chí là không nhắm được mắt nữa. Bón cho Cam chút nước đường, em nuốt 1 cách khó nhọc. Sao Cam thay đổi nhanh thế? Em mới còn nghịch ngơm, đáng yêu biết chừng nào mà giờ, em như 1 cái xác ko hồn.
Làm ơn đừng hành hạ em tôi thêm nữa, làm ơn hãy để em ra đi hóa 1 kiếp mới, tốt đẹp hơn.Tôi sẽ không ích kỉ mà cầu xin người để em lại cho tôi nữa đâu,...
.......trưa: bác sỹ lại đến, tình trạng của Cam lúc này đã quá tồi tệ,.. Quyết định gửi em vào bệnh viện để em được chăm sóc 1 cách tốt nhất.
Con cầu xin thượng đế hãy giải thoát cho Cam, hãy để em đi xa khỏi con, con xin người!!
12:15am. Ngày 25/7/2011

tra tra

T.Viên Năng Động
Hiền từ hôm Cam ốm cũng bỏ đi biệt tích! Ngôi nhà vắng 2 cái bóng nghịch ngợm sao mà thật trống trải và buồn bã... 1 tuần dài và nhiều mất mát. Cầu mong 1 kết thúc có hậu sẽ đến với 2 đứa, cầu mong Hiền sẽ sống, cầu mong Cam ra đi yên lành.....

----------------------

Nhớ lắm, yêu lắm, thương lắm!....

Quỷ

† Người Giám Sát †
Administrator
Cam đáng iu thật... cả Hiền cũng thế... mong những điều tốt đẹp nhất sẽ đến với 2 pé... :lau_mo_hoi:

Pilovepet

LOVE ANIMAL
đau lòng quá, cả Hiền cũng đi thì sao Tra chịu nổi đây?? Tra ơi, cố lên nha, dù sao linh, Ngọc và Minh Anh luôn sẵn sàng lắng nghe!!! mọi chuyện đột ngột quá tra nhỉ, đột ngột như nỗi đau Linh mất Bum, nhưng có lẽ tra đau hơn Linh nhiều lắm, nhìn cảnh Cam vừa giống Sữa vừa giống Bum, Linh cũng lại có cảm giác bất lực ko giúp đc Tra và cam như đã ko cứu được sữa và bum..... Nhưng sau khi Bo mất Linh đã mạnh mẽ lên nhiều chỉ mong, mong rằng Linh sẽ không nhìn thấy bản thân một lần nữa trong Tra, cố lên tra nhé

tra tra

T.Viên Năng Động
Nhớ quá!! Hiền, Cam.... Ở đâu chị cũng thấy bóng dáng 2 đứa. Yêu 2 đứa thật nhiều.

meoxiem264

YTC Developer
Hiền từ hôm Cam ốm cũng bỏ đi biệt tích! Ngôi nhà vắng 2 cái bóng nghịch ngợm sao mà thật trống trải và buồn bã... 1 tuần dài và nhiều mất mát. Cầu mong 1 kết thúc có hậu sẽ đến với 2 đứa, cầu mong Hiền sẽ sống, cầu mong Cam ra đi yên lành.....

----------------------

Nhớ lắm, yêu lắm, :Cmon baby_kusit: :th_haha_hammer: thương lắm!....

tội nghiệp quá:(( :co_y_tuong_xau: :em xin_em xin: :143163ljogging: