• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Xin nhờ chỉ mục "sửa chữ ký"

boo09

T.Viên Năng Động
Xin lỗi Mod nhưng tình hình là mình muốn thay đổi chữ ký cá nhân....bình thường trước kia mình hay copy từ photobucker vào nhưng giờ thì xảy ra lỗi , mà mình tìm mãi không thấy có chỗ nào đính kèm hình ảnh trực tiếp từ máy . Mình lò dò tìm mãi các topic hướng dẫn trong phần này thì không tìm được topic nào , mà tìm được nhưng không đọc được gì cả , toàn là trắng tinh...Hy vọng Mod giúp mình và chỉ cho mình cách sửa chữ ký . Cám ơn Mod nhiều .

boo09

T.Viên Năng Động
Mình cũng không biết nữa bạn , mình thử mấy lấn rồi mà lần nào copy xong cũng kêu là bị "lỗi vì đưa link không phù hợp với nội quy của diễn đàn" nhưng hình vẫn hiện lên trên khung , sau đó mình nhấp lại thì không có hình nào cả hixhix mà lần trước không có bị vấn đề này.....nên mình mới không biết là vì sao....

boo09

T.Viên Năng Động
ôi...mình chỉ tính để hình mấy bé nhà mình lên thôi , như chữ ký của bạn á , chứ cũng không muốn làm gì nhiều