• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

xin hỏi ai xóa bài+ lý do xóa

Status
Không mở trả lời sau này.

Quỷ

† Người Giám Sát †
Administrator
Mod xử lý topic của bạn là kehuydiet7. Bạn đợi kehuydiet7 vào trả lời nhé.

kehuydiet7

Linh hồn đã mất....
Diet7 đã ẩn các topic chứ không xóa. Lý do vi phạm dùng từ :up top va uppp, bạn dùng liên tục. Thứ 2 bạn kinh doanh kì đà hoa. Mặt hàng cấm của diễn đàn. Thứ 3 khi bạn vào không đọc kĩ nội dung cách post bài. Diet7 đã cảnh báo nhưng khi bạn vào lại không edit sửa lại mà bỏ qua. Diet7 có thông báo gởi cho bạn nhưng bạn vẫn không sửa.
Hơn nữa bài của bạn vẫn chưa xóa mà chỉ ẩn khi bạn trả lời diet7 sẽ mở lại khi có tin nhắn từ bạn chịu edit và sữa lại nội dung
Anh Qủy : Em làm đúng quy định của diễn đàn, theo đúng nội dung khi post bài

thanh_vip101

T.Viên Năng Động
Diet7 đã ẩn các topic chứ không xóa. Lý do vi phạm dùng từ :up top va uppp, bạn dùng liên tục. Thứ 2 bạn kinh doanh kì đà hoa. Mặt hàng cấm của diễn đàn. Thứ 3 khi bạn vào không đọc kĩ nội dung cách post bài. Diet7 đã cảnh báo nhưng khi bạn vào lại không edit sửa lại mà bỏ qua. Diet7 có thông báo gởi cho bạn nhưng bạn vẫn không sửa.
Hơn nữa bài của bạn vẫn chưa xóa mà chỉ ẩn khi bạn trả lời diet7 sẽ mở lại khi có tin nhắn từ bạn chịu edit và sữa lại nội dung
Anh Qủy : Em làm đúng quy định của diễn đàn, theo đúng nội dung khi post bài

tôi đã edit bài bán kì đà hoa trước khi bạn ẩn topic 1 ngày,do beeboo nhắc nhở trước.
và từ up tôi dùng các đây gần 2 tháng,nhưng chỉ mới nhận đc lời nhắc nhở lần đầu.
bạn đã ẩn topic của tôi trong vòng 4 tiếg sau khi gữi thông báo cho tôi,tức là bạn kô biết tôi nhận đc thông báo chưa hay xem lại topic tôi edit chưa đã ân topic của tôi.Vậy làm sao tôi edit baì

Quỷ

† Người Giám Sát †
Administrator
Mọi chuyện đã rõ. Quỷ quyết định như sau:

Thứ 1: Mở lại 2 topic của thanh_vip101.

Thứ 2: Nhắc nhở thanh_vip101 ko đc dùng từ up trong bài viết, ko spam bài dưới mọi hình thức. Ko đc mua bán động vật cấm. Bạn nói bạn có giấy phép nhưng ko show ra đc thì chúng tôi cũng ko biết bạn có thật hay ko nên vẫn cấm như thường.

Thứ 3: Nhắc nhở Mod kehuydiet7 trong cách xử lý. Bạn nên cho mem thời gian từ 24h trở lên để mem có thời gian vào đọc và edit bài.

P/s: Sau 24h nữa nếu ko còn ai thắc mắc thì topic sẽ đóng.

Status
Không mở trả lời sau này.