• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Xin hãy giúp một bé mèo bị xe cán

proteinkute

3 ngày trước khi đag trên đường về nhà em đã nhặt được 1 bé mèo chừng 2 3 tháng tuổi bi xe cán liệt 2 chân. Chiều hôm sau em liên lạc được với 1 vài anh chị yêu động vật và mọi người đã đưa bé đến bác sĩ, Đưa lên siêu âm thì bs nói tình trạng rất tệ, "phụ tùng" bên trong của bé đã "rớt" ra khỏi vị trí và bị tổn thương, có thể có khả năng hoại tử do để lâu, nhưng may mắn là bàng quang của bé còn chưa bị vỡ. Nhưng đôi chân sau của bé sẽ vĩnh viễn bị bại liệt.
Tạm thời chưa thể mổ cho bé, phải ổn định sức khỏe rồi mới chụp X-quang, sau đó mới mổ đc vì bây giờ chưa bik tình trạng xương và nội tạng như thế nào, làm gấp mà sức khỏe ko ổn thì chết ngay.
Hiện các anh chị ấy đang ra sức kêu gọi sự đóng góp để giúp đỡ bé phẫu thuật. Em mong mọi người hỗ trợ được phần nào giúp bé qua khỏi
Đây là 1 vài tấm hình của bé

Và đây là thông tin đầy đủ cà xác thực về bé. Mong mọi người cùng giúp đỡ. Xin cảm ơn http://yeudongvat.or...p-voi-2658.html

chokyu

T.Viên Năng Động
mỗi ng cùng góp 1 chút gì để cứu bé đi, chỉ 10.000d từ mỗi ng cũng dc, nhiều bạn đóng góp minh nghĩ bạn í sẽ đủ tài chính để chưã trị cho bé

chokyu

T.Viên Năng Động
mỗi ng cùng góp 1 chút gì để cứu bé đi, chỉ 10.000d từ mỗi ng cũng dc, nhiều bạn đóng góp minh nghĩ bạn í sẽ đủ tài chính để chưã trị cho bé

chokyu

T.Viên Năng Động

chokyu

T.Viên Năng Động

thương quá!! trông bé thật tội nghiệp
đáng tiếc là mìh k ở hn không thì mìh sẽ giúp bé ngay
nhưng sao lại cho nằm ở trong đóng giấy vệ sinh vậy???? :Onion14: phải cho nằm chỗ nào ấm ấm và tốt 1 chút chứ
trời ạ! thiệt là quá đáng
bạn chăm sóc cho bé cẩn thận nha và chúc bé sớm bình phục