• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Xin góp ý từ mod

Status
Không mở trả lời sau này.

fuu_shinigami

Xin chào các mod của diễn đàn,
Mình cần post 1 bài về việc tìm cún giống cái để xin phối giống với cún nhà mình, nhưng mà chỉ là phối giống vì em nó tới tuổi, mà chưa từng được phối nên em nó hay khó chịu và đôi khi thấy em nó buồn rất tội nghiệp. Nhưng em nó là chihuahua lai, không thuần chủng và mình cũng không vì mục đích kinh doanh, cũng không có nhiều tiền để phối giống theo kiểu xin phối ở trại chó. Chỉ là post bài xem nhà bạn nào có chó cỡ nhỏ mà đồng ý phối thì sẽ bàn kỹ và cho phối với nhau. Mình xin hỏi nếu như vậy phải post bài trong mục nào,và phải để tiêu đề như thế nào?
Cám ơn.

small_dragon

Administrator
Staff member
Administrator
fuu_shinigami said:
Xin chào các mod của diễn đàn, Mình cần post 1 bài về việc tìm cún giống cái để xin phối giống với cún nhà mình, nhưng mà chỉ là phối giống vì em nó tới tuổi, mà chưa từng được phối nên em nó hay khó chịu và đôi khi thấy em nó buồn rất tội nghiệp. Nhưng em nó là chihuahua lai, không thuần chủng và mình cũng không vì mục đích kinh doanh, cũng không có nhiều tiền để phối giống theo kiểu xin phối ở trại chó. Chỉ là post bài xem nhà bạn nào có chó cỡ nhỏ mà đồng ý phối thì sẽ bàn kỹ và cho phối với nhau. Mình xin hỏi nếu như vậy phải post bài trong mục nào,và phải để tiêu đề như thế nào? Cám ơn.
Box cộng đồng YTC, chuyên mục Dịch vụ thú cưng nhé

Status
Không mở trả lời sau này.