• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Xin giúp giùm sinh mệnh của XuXu

kim thanh

Kính chào các anh chị và các bạn của yêu thú cưng. Mình là thành viên mới xinh gữi lời chào đến tất cả các bạn.
Xin các bạn giúp mình với, vì liên quang đến mạng sống của 1 em chó 2 tuổi. xin chân thành cảm ơn
Nhà mình có nuôi 1 em chó cỏ, nhưng mình yêu thương em ấy lắm. Bình thường em ấy rất ngoan nhưng lại rất sợ tắm và em có tính xấu là rất cộc và dữ. Ba mình đòi bán thịt em ấy nhưng mình không muốn. Ba mình nói nếu không bán thịt phải thiến. Nhưng hiện tại em Xũu nhà mình to con va khó bắt lắm, chính xác là không bắt được. Mình sợ khi mình không có nhà ba mình sẽ.....:(((
Các bạn cho mình hỏi có thuốc mê nào cho vào thức ăn để nó ăn và ngủ đi không, khi đó mình sẽ đem nó thiến.
Nếu có thì liều dùng thế nào ạ.
P/s: Vì mình ở quê nên không có phòng khám thú y, mà chỉ ở tp mới có. mà từ nhà lên tp rất xa và em chó rất dữ không bắt được, thêm nữa là mình còn đi học nên không có tiền. Mong các bạn giúp mình với.cảm ơn rất nhiều và rất nhiều