• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Xin giúp mình về tiêm ngừa bệnh cho mèo !

trongqui

T.Viên Năng Động
Hiện tại mình có cô công chúa ALD + 3 4 đã đc 4 tháng tuổi, mình đang tìm hiểu về việc tiêm phòng những bệnh nguy hiểm cho pé. Mình tham khào thì thấy giá cho mũi tiêm 3 bệnh vào khoảng 250k-300k.

Mình cũng chưa tìm đc chỗ uy tín đáng tin cậy để tiêm cho pé ( mình ở gần ĐH Giao Thông Vận Tải, quận 9 )
Mình có biết BS Kim Thanh gần Co.op Mark ngã tư Thử Đức nhưng chưa tin tưởng lắm, và Phòng khám của BS Chi gì á trên đường Hữu Nghị, đối diện ĐH Sư phạm kĩ thuật, nhưng phòng mạch vừa di dời sang chổ mới, mình chưa thấy có đầy đủ dụng cụ cho lắm( mới đến lần đầu chưa biết nhìu về chỗ này)

Mình lên đây mong các bạn, anh chi chia sẽ về các mũi tiêm cần thiết cho pé mèo, và nơi uy tín chất lượng, thời gian tiêm ( vì pé nhà mình đã 4 tháng, mình thấy tiêm trễ hơn với mọi người thì phải).

Cảm ơn mọi người !!

txh1403

Phá phách member
đương nhiên là mũi tiêm 3 bệnh là cần thiết rồi bạn,tiếp đến là dại,chắc k cần lắm nhưng tiêm cho chắc,mèo 4 tháng tiêm là đẹp rồi.Bạn đi sớm đi cho nó an tâm.Nên ra trung tâm lớn vì giờ vác -xin bảo quản kém lắm,tránh tình trạng tiêm rồi mà vẫn thấy mèo bị mắc phải 3 bệnh thì khổ