• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Xin đ/c shop Hamster (gần Nhà Bè - Q.7)

Status
Không mở trả lời sau này.

AnhzZzKiệt

YTC Developer
Hỳ, chẳng là mình mới mua mấy em Hamster, hiện mình ở Nhà Bè. Trên Nguyễn Văn Linh - Q.7 (gần ngã 4 Nguyễn Văn Linh - Nguyễn Hữu Thọ) có 1 shop nhưng giá ngút trời. Mình SV nên chịu, hôm qua vừa mua mấy em ghé ngang đó mua 1 cái bình nước 120Ml mà 40k :(( Còn mắc hơn giá 1 em mình mới mua nữa.
Trên đường từ Q.5 dzề mình tìm mà chẳng thấy...Ai bik có shop nào bán các vật dụng cho các em nó cho mình xin địa chỉ. Tks tr nha!!!
À, sẵn cho mình hỏi như mình lấy bào gỗ ở xưởng mộc đc k nhỉ? Nó có ảnh hưởng gì tới sức khỏe các bé k?

3bizshine

YTC Developer
ko nên lấy bà gổ ỡ ngoài bạn ơi @@ gỗ ở ngoài bụi bẩn ko sạch sẽ @@ vs lại gổ đó ko biết có fù hợp vs ham ko :D
mình củng ở quận 7 nèk @@ nhà mình nằm trên đường Huỳnh Tấn Phát :)
bình nước 120ml giá 40k đúng rùi bạn àk :D nếu ko thì bạn mua bình 80m có shóp bán 28k có shóp bán 30k :)
ráng bỏ chút tiền mua nha bạn :D

AnhzZzKiệt

YTC Developer
Ủa thế à :) Hè hè, lúc tr mình với bà chị nuôi 2 em, mua quá trời đồ + thức ăn luôn. Bình nước có 20k. Sau tặng cho bạn mất. H mới nuôi lại nè, vừa mua hôm qua 8 em. 5 em bé gần = ngón chân cái à, với 3 em trắng mình chẳng bik gọi gì luôn :) 5 em thì người bán nói ww sóc. Nhỏ thế mình cho uống sữa bò k đường đc k bạn? Cho ăn trứng gà luộc nữa đc k nhỉ? Tại chưa tìm đc shop mà thức ăn hết rồi :(

AnhzZzKiệt

YTC Developer
yeuhamster said:
shop mình bán bình nước Duluxe 80ml - 27k/cái nha. Mình ở 369 Phạm Hùng, P Bình Hưng, Q8 nà
Hỳ, 25k/1 mà lên 27 nhanh thế anh? :D Em vừa mua của anh 1 bình, 1 bịch bào gỗ, 1 bịch cát tắm, 2 bịch thức ăn trộn còn gì? Còn nhớ em k đó? He he he...khi nào em ghe ủng hộ tiếp nha. Mà cho em hỏi chuồng Hams dài khoảng 60 = sắt giá thế nào anh? Đc em ghé mua 1 cái

yeuhamster

YTC Developer
AnhzZzKiệt said:
Hỳ, 25k/1 mà lên 27 nhanh thế anh? :D Em vừa mua của anh 1 bình, 1 bịch bào gỗ, 1 bịch cát tắm, 2 bịch thức ăn trộn còn gì? Còn nhớ em k đó? He he he...khi nào em ghe ủng hộ tiếp nha. Mà cho em hỏi chuồng Hams dài khoảng 60 = sắt giá thế nào anh? Đc em ghé mua 1 cái
Ẹc, đâu có lồng sắt nào mà dài 60 đâu.Dài nhất là 30cm à, còn cái nhỏ mini nhất giá là 75k nha

AnhzZzKiệt

YTC Developer
Gì mà dài nhất 30 anh?? Lúc tr bà chị em mua 1 cái ở Q.10 dài tầm 60 lận. Sau tặng bạn cả chuột + lồng nên h k có nhốt. Hiz, đào tẩu mất 1 bé rồi, em tìm hoài k ra. Tối kiếm lại thử xem
30 thì tý xíu nhốt 1-2 con à

Status
Không mở trả lời sau này.