• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Vừa mất 2 tình yêu đầu nhưng mình sẽ vẫn tiếp tục tình yêu mèo với 2 cục cưng này! ♥‿♥ [Hình mới up

Charlene2801

♬ Mèo Tinh ♬

Bao Linh 85

I_Like_Pet
Charlene2801 said:
Vậy là chị yên tâm bé Apple rồi nhé ^^ àh mai mốt chị có qua bạn đó học trang điểm nhớ hú em với nha. Hihi
Ừ, c rất yên tâm bé Apple về nhà bạn này e ạh!
Có gì e rảnh và có nhu cầu thì alo bạn ík nghen! Chứ trag điểm theo trườg phái ấn tượng và teen này c k hợp ùi, c thì theo phong cách trang điểm tự nhiên thui hà!

À bé ui, hôm nọ c cg có chụp vài tấm hình, nhg đợi e up lên trc nữa phải hem!

Charlene2801

♬ Mèo Tinh ♬
Bao Linh 85 said:
Ừ, c rất yên tâm bé Apple về nhà bạn này e ạh!
Có gì e rảnh và có nhu cầu thì alo bạn ík nghen! Chứ trag điểm theo trườg phái ấn tượng và teen này c k hợp ùi, c thì theo phong cách trang điểm tự nhiên thui hà!

À bé ui, hôm nọ c cg có chụp vài tấm hình, nhg đợi e up lên trc nữa phải hem!
dạ hihi, mà e nghĩ bạn đó lên hình mới trang điểm ấn tượng thôi, chứ đi chơi bt chắc cũng làm nhẹ thôi àh. E cũng thích trang điểm tự nhiên, hehe, trang điểm mà nhìn như ko áh chị :D

Àh quên nói với chị, có gì chị cứ up hình lên cái topic "cảm xúc" em mở hqua nhen, em cũng up, còn em nhox sẽ có nhiệm vụ lấy hết hình xuống, chỉnh sửa lại, lồng khung đẹp đẽ rồi up 1 lượt lại. mn chắc cũng nôn hình lắm rùi hihi

zlent24

YTC Developer
Hình như nhà chị Bảo Linh gần nhà em, em ở bên hông chợ Vườn Chuối nè, thấy mấy ảnh chụp trên sân thượng sao quen quen quá =.=

Bao Linh 85

I_Like_Pet
Charlene2801 said:
dạ hihi, mà e nghĩ bạn đó lên hình mới trang điểm ấn tượng thôi, chứ đi chơi bt chắc cũng làm nhẹ thôi àh. E cũng thích trang điểm tự nhiên, hehe, trang điểm mà nhìn như ko áh chị :D

Àh quên nói với chị, có gì chị cứ up hình lên cái topic "cảm xúc" em mở hqua nhen, em cũng up, còn em nhox sẽ có nhiệm vụ lấy hết hình xuống, chỉnh sửa lại, lồng khung đẹp đẽ rồi up 1 lượt lại. mn chắc cũng nôn hình lắm rùi hihi
Vậy là coi như topic cảm xúc là bản nháp thui phải hôn, mốt mọi ng up đủ hình thì coppy hình qua,làm cái 2pic mới e hả, chứ sao em nhox có thể gở hình xuống đc nhỉ @@

zlent24 said:
Hình như nhà chị Bảo Linh gần nhà em, em ở bên hông chợ Vườn Chuối nè, thấy mấy ảnh chụp trên sân thượng sao quen quen quá =.=
Ừ, nhà mẹ chị ở ng đình chiểu đó em!
E bên hông là ng thượng hiền hở?^^
Đúng là mấy tấm c chụp ở sân sau, khi đứng hướng đó thì có thể thấy đc về hướng chợ đó

zlent24

YTC Developer
Bao Linh 85 said:
Ừ, nhà mẹ chị ở ng đình chiểu đó em!
E bên hông là ng thượng hiền hở?^^
Đúng là mấy tấm c chụp ở sân sau, khi đứng hướng đó thì có thể thấy đc về hướng chợ đó
đúng rồi chị :)) vậy là gần dã man rồi, vì trong hình e thấy có căn nhà màu xanh tím bên góc phải (ảnh đầu #94) sân thượng nhà e đối diện nhà đó, nhìn qua là thấy :D (hình như vậy) :p