• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Vì sao bạn biết đến YTC ?

lovelybobble9xx

Thành Viên Uy Tín
trong một thời gian trước đây, mình đang đi tìm kiếm xem trên mạng có ai bán chó husky k để hỏi tham khảo cái giá..tìm mãi mấy ngày trời mà k có nên bùn lắm :Onion34: :Onion34: :Onion34: ... nhưng mình vẫn khôngnản chí :154: , cũng chính vì sự quyết tâm ấy mà đã dẫn mình tới đây - yeuthuccung - diễn đàn được rất nhìu ng tham gia :03: :03: , tình cờ trên diễn đàn này mình nhìn thấy và click vào mấy topic đăng đề bán chó và bán chó husky :Onion38: !! :lac_dau: ôi trời ơi nhìu quá trời lun :lac_dau: , bao nhiu chỗ , bao nhiu ng bán husky mà mình k bít!! vậy là mình đăng ký làm thành viên thui :hi: :Onion13: , cái nick đầu của mình k hỉu sao vào đk mấy ngày thì như bị hỏng :sadcorner: :ngoi_xom: , vậy là mình phải làm cái này :sadcorner: :ngoi_xom: ... dù sao cũng cảm ơn trời đã đưa mình tới ngôi nhà yêu thương động vật này, mình sẽ giữu gìn và trân trọng nó !! các bạn - những ai cùng là thành viên của DĐ YTC này thì hãy cố gắng, chung tay góp sức xây dựng để DĐ ngày một phát triển và được nhìu ng bít đến nhá :th_haha_hammer: iu YTC :Onion21: lun lun ủng hộ iu thú cưng :icon027: vì yêu thú cưng và phấn đấu phát triển :Onion32: vì tình iu động vật và tình thương đối với các pé :Onion12: xin mọi ng cố gắng để giúp YTC ngày càng hoàn thiện được nhìu ng bít đến và đk nhìu ng hâm mộ hơn :m027: đk nhìu ng tán dương, khen thưởng về YTC hơn :m121: !! mọi ng cùng cố gắng nhé :good_job: :Onion35: :le_luoi:

dinhdienvn

50 cent
qua google.com.vn

Thonthon

Diamond Member
Mình tìm mua mèo cũng là một phần thôi......sau khi tìm mua được em mèo như ý.............mình thấy ytc là một diễn đàn rất thân thiện.......các admin,smod,mod rất thân thiện,giải đáp hết nhưng câu hỏi của mọi người mà không hề tỏ ra khó chịu hay không thèm trả lời>>>mình thấy yêu thích diễn đàn và quyết định găn bó,góp công sức mình để diễn đàn ngày một lớn mạnh hơn..........

nhoctitigirl173

YTC Member
Mình bít đến YTC từ hồi em MILU nhà mình bị bắt mất. Mình buồn lắm và lân la trên các hội trên facebook về thú cưng để đăng tin tìm lại em, tình cờ phát hiện ra hội này rồi vào trang web của hội. Mình là mem dc 1 tháng rùi~~~ :gongxi-1:

hpd2689

YTC Developer
Biết trang này là vì nhà bị mất một con chó nó k nhưng mà nó độc =))) .... Chó mình rất ngộ nó chỉ thích ăn cà rốt và dưa leo + nước đá

toypoodle_123

T.Viên Năng Động
hi , mình biết đến yeuthucung.com qua thời gian kiếm một em cún để nuôi , lên google gõ tên cún thì cả 3 trang đầu đều là bài post trên yeuthucung nên mình đăng kí để tiện kiếm cún , ai ngờ giờ lại lên dc chức mod . Love yeuthucung !

mình tìm được khi mà muốn vào 1trang thục sự liên quan deens động vật dể thỏa mãn nhu cầu yeeu động vật của mình , và mình tìm thấy yêu thú cưng

love pet 280801

mình rất thích xem hình động vật trên mạng, trong một lần dạo quanh các trang xem hình này bài nọ thì mình phát hiện hội YTC này đấy. mới vào tí xíu thôi đã thích rồi à. :wub: :wub: :wub: :wub: :wub: :wub: :wub: :wub: :wub: :wub: :wub: :wub: :wub: :wub: :wub: :wub: :wub: :wub: :wub: :wub: :wub: :wub: :wub: :wub: :wub: :wub: :wub: :wub: :wub: :wub: :wub: :wub: :wub: :wub: :wub: :wub: :wub: :wub: :wub: :wub: :wub: :wub: :wub: :wub: :wub: