• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Vấn đề off hội YTC

LongK

Member
Chào các thành viên BQT của YTC!

Mình chơi mới hơn 1 năm.thôi,nhưng cũng biết chút tình hình web,ngoài box mua bán đông vui thì các box còn lại chán ko thể tả,toàn những bài viết năm 2012,2013...
Nhất là box sự kiện ofline,chả thấy ai tổ chức off cả,tại sao 1 hội YTC rộng lớn vậy,nhiều mod vậy mà ko ai tổ chức,web YTC là 1 trong những web lớn mà,admin trả lời giúp mình đc ko,hay là admin bỏ lơ web rồi :04:

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
Hj,

Qua tết mình sẽ tổ chức offline nhỏ cho vui cửa vui nhà nhe :D.

LongK

Member
Hj,

Qua tết mình sẽ tổ chức offline nhỏ cho vui cửa vui nhà nhe :D.
Uweb mình lớn mà,phải tổ chức cho sôm sôm vào,chứ nho nhỏ thì mất cái con bộ mặt web quá.

Tìm thêm vài shop chó,vài bác sĩ thú y,vài ngừoi khá giả làm mạnh thường quân để có chút quà mọn cho những mem đi offđể tăng O2,chỉ cần quảng cáo,pr cho ng ta thôi:)

Tổ chức đi,thế nào kênh 14 chả viết bài cho =))

Bathu

Member
Mình cung ngĩ vậy ! Bay gio gioi trẻ nuôi rât nhiều thú cưng ! Không nhưng thế nhung bac lớn tuổi cũng đam me ! Thứ 7 chủ nhật . Hay buổi chiều ở cong vien gia định rât nhièu người dắt chó ra giao luu ! Mà không tổ chưc đươc nhóm nào !