• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

triệt sản cho mèo

meowxù

Mèo nhà mình là mèo ta được 6tháng, vừa động dục từ hôm qua :))) nó bỏ ăn xong đi luôn từ đêm tới sáng hôm nay chưa thấy mặt đâu hết, gọi mãi k thấy. Mình thấy bảo mèo kỳ động dục dễ đi luôn k về nữa. Nên mình đang muốn triệt sản cho em ý. Có ai biết thì tư vấn cho mh bviện nào ổn tý, và giá cả tầm nào, cần những lưu ý gì k??? Mh định đưa em lên 74trường chinh. Cám ơn mn trước.

kiwi1106

Well-Known Member
Mèo nhà bạn là mèo đực hay mèo cái? Nếu mèo đực thì triệt sản rất đơn giản, chi phí cũng rẻ. Còn nếu mèo ta thì mắc hơn, mình làm 500k tại nhà của bác sĩ Hiền, rất ok.
Nói chung bạn nên triệt sản, vì mèo đẻ nhiều ko tốt cho sức khỏe của nó, và giờ tìm người chủ tốt khó lắm.

meowxù

kiwi11 post: 1353127 said:
Mèo nhà bạn là mèo đực hay mèo cái? Nếu mèo đực thì triệt sản rất đơn giản, chi phí cũng rẻ. Còn nếu mèo ta thì mắc hơn, mình làm 500k tại nhà của bác sĩ Hiền, rất ok.
Nói chung bạn nên triệt sản, vì mèo đẻ nhiều ko tốt cho sức khỏe của nó, và giờ tìm người chủ tốt khó lắm.
Mèo nhà mh là mèo cái. Sau 2ngày động dục đi mất hút thì ẻm đã về nhà, mh đoán chắc nó đậu thai rồi :( :( Chắc phải chờ nó đẻ xong... Bn có thể cho mh xin sđt và địa chỉ bs Hiền được không? Mình ở hà nội