• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Trả lời giúp mình với. Mèo mẹ mới sinh bỏ nhà đi

maayanh

Mèo nhà mình mới sinh được khoảng 5 ngày, mấy ngày đầu tuy hơi yếu nhưng mèo vẫn ăn cơm bình thường, nhưng tới 2 hôm nay thì bỏ ăn, người gầy rộc thấy rõ luôn, còn bị khàn tiếng. Sáng hôm nay thì bỏ đi đâu không về, mình đã đi kiếm khắp nơi nhưng không thấy, có phải em nó mệt quá xong không về được không? Và mình phải làm thế nào để tìm về. Mong các bạn giải đáp giùm mình, tại đây là lần đầu mình chăm mèo đẻ. Mình không biết phải làm sao hết.

bạn mua thêm sữa bột cho mèo uống thêm để đảm bảo dinh dưỡng và đủ sữa cho mèo con, còn bỏ đi có thể do bạn chạm vào con của nó nên nó cắp đi chỗ khác nằm rồi

maayanh

bạn mua thêm sữa bột cho mèo uống thêm để đảm bảo dinh dưỡng và đủ sữa cho mèo con, còn bỏ đi có thể do bạn chạm vào con của nó nên nó cắp đi chỗ khác nằm rồi
không phải bạn ơi, chỉ có mèo mẹ bỏ đi còn em bé vẫn ở nhà mình ấy, sáng giờ không thấy về

voithan

Bán sỉ, bán lẻ đồ cho thú cưng
Staff member
Super Moderator
không phải bạn ơi, chỉ có mèo mẹ bỏ đi còn em bé vẫn ở nhà mình ấy, sáng giờ không thấy về
mèo mẹ bỏ đi mèo con ko có sữa bạn nên mua sữa bột cho mèo uống để có chất và đảm bảo sức khỏe