• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

trình làng chó béc đức lai rot

vuongkhang12vn

mọi người xem con chó nhà mình nên để đuôi hay là cắt nhé
mình mới mua con này
được mọi người khen cũng khá đẹp
mình ở Hà Nội
mọi người xem rồi bình luận cho mình nhé
mới vào diễn đàn lần đầu nên chưa biết nhiều
mọi người chỉ bảo
mình là người thích nuôi chó mà

tra tra

T.Viên Năng Động
Đây là box mua bán mà bạn. Nếu bạn có ý định bán em nó thì hẵng post bài ở đây, còn nếu chỉ muốn xin ý kiến tư vấn bạn có thể post ở chuyên mục về chó lớn!

kunluvv1994

T.Viên Năng Động
sao nhầm hả em
nhở tuổi con gái mà thích nuoi chó nhỉ

:Cmon baby_kusit: đây là box mua bán nhé , nếu a đăng hình để bán e nó thì cho thêm cái tên địa phương vào tiêu để . Ví Dụ :

HN-Bán chó ......
HCM-Bán .............

như vậy đó , còn muốn đăng lên cho mọi người ngắm thì a đăng sang box : Hình Ảnh Thú Cưng của bạn nhé :143164lsmokingg:

PS : thế nhỏ tuổi và là con gái thì không đc nuôi chó hoh?

E

emnammeo

Guest
Con này giống becgie hơn. Thôi anh cứ để đuôi. Đừng cắt của em nó tội nghiệp. Với cả đúng là anh post nhầm box rồi.

nguyentuantukt

YTC Developer
Nếu không nuôi anh nhắn tin cho em để em về chăm nó nhá!em vừa phải chia tay em TBN giờ mua chú lai becgie về cho nó dễ nuôi

dragon82

Mr. Dogs Lover
muốn cắt đuôi thì nên cắt từ lúc chó mới sinh ra, lúc đấy chỉ cần thắt dây là đc, còn giờ muốn cắt thì phải tháo khớp đuôi, rất đau, tội nghiệp nó
bạn nên để nguyên, như vậy trông cũng rất đẹp rồi

cái giống lai này thì khó nhận xét lắm vì tùy vào sở thích của khổ chủ thôi.aec k dám đưa ra lời nhận xét nào.kòn theo e ấy(nếu có mất lòng thì xin đừng trách e nhé,e chỉ nói đó là ý kiến của riêng e thôi nhé bác à).kon này trông cứ ngơ ngơ kiểu gì ấy.lai 2 dòng máu k bít nó có bị dị biến k.nhìn người nó cứ ngộ ngộ.ngu ngu.bác để đuôi trông điêu lắm.nói chung con chó này là kiểu điêu thuyền.hjhhjhjhjhjhj