• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

[tpHCM]Tư vấn về cách nuôi Alaska va Husky o Tp HCM

tuananh_mos

Dear all.
Mình là thành viên mới cua Diễn Đàn. Hiện tại mình đang rất muốn nuôi 1 bé cái Alaska, nhưng khổ nỗi mình ở trong SG mà thời tiết SG thì luôn nóng. Theo mình tìm hiểu thì Alaska là loài chỉ sống trong môi trường thời tiết lạnh và mát. Vì quá yêu chó nên mình không muốn rước về để các bé chịu khổ vì thời tiết SG. Mong mọi người chỉ dạy và tư vấn cho mình trước khi quyết định rước bé về.
Hiện tại mình đang nuôi 2 nhoc Chihuahua, không biết khi rước em này về có sống hòa thuận không
chính vì vậy mình muốn nuôi bé alaska từ khi còn bé để hòa thuận với 2 nhóc kia( tốt nhất là ngay sau khi cai sữa *** ). Liệu cách đấy có được không
.
Thanx all.

tuananh_mos

cho mình hỏi "Mật Pet Family" bán chó có đảm bảo không bạn ??? mình đang định mua alaska bên đấy. Tối nay mình định qua xem ưng là mình lấy luôn. Ai có thông tin gì về chỗ bán chó đó cung cấp cho mình với