• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Tp HCM: tổ chức off hội mèo

Status
Không mở trả lời sau này.

ivys

♛ Madame chic de chat ♛
nhoxponlove said:
ko sao đâu. Cùng lắm thì mình chạy lên đó thôi. Hihi...
tks nhoxponlove for organizing nhé. :go_mo: số đt di động bên ailu ảo lắm. Hôm trước mình gọi không đc, cứ tưởng wan' đóng cửa .. hỏi 1080 số đt bàn bên ailu cafe hcm, ra đc số đt gọi thì thấy bảo đt đã cắt... :ngoi_xom: .. xém tưởng wa'n đóng cửa, nhưng vẫn tạt ngang wa coi sao.. :diec_tai: .. wa thấy vẫn mở cửa, đông khí thế luôn :la_bay:

ivys

♛ Madame chic de chat ♛
hì hì .. dzị off ailu đợt này, xong mí bạn ở gần q7 làm wen xin số nhow gui` nếu hôm nào rảnh cho các em nó làm bữa giao lưu nho nhỏ q7 cũng đc mà :phew: :hi:

wendy1993 said:
Thời tiết bây giờ mưa nắng thất thường lắm bạn à, SG lại bắt đầu chuyển mưa rồi, hôm kia mình vừa vào ailu là đã lâm râm vài giọt, đến ailu sẽ tiện hơn khi trái gió trở trời ko làm mấy bé của mình bị bệnh. Còn bạn ra Q7 mưa hay nắng gắt wá cũng khó kiếm chỗ trú lắm, chưa tính vụ đồ đạc xách tới xách lui, cả người và mèo đều mệt. Chọn ailu là hợp lý nhất. Còn Q7 để hôm nào đẹp trời mát mát hãy đi :good_job:

ivys

♛ Madame chic de chat ♛
Putin_cute said:
Có mấy em đi mới vui ban ui, chứ đi 1 mình buồn lắm
:03: có mí em nhân viên mèo trong ailu nữa mờ, mí bé cũng hiếu khách lớm. hi` hi` . đùa chứ nếu không khi nào nhóc nhà bạn về bạn join cũng đc ^^

Putin_cute

T.Viên Năng Động
tại lau lâ moi thấy hội mình off, nếu off đều đặn thì đâu cần nói ji, hi

Charlene2801

♬ Mèo Tinh ♬
Putin_cute said:
2 đứa nhà mình ở dưới quê hết rồi, chứ cung muốn đi off lắm, hix hix,
Bạn cứ đi đi. Nhiều người đi cũng ko mang mèo theo mà. Đi cho vui thôi :)

Charlene2801

♬ Mèo Tinh ♬
ivys said:
hì hì .. dzị off ailu đợt này, xong mí bạn ở gần q7 làm wen xin số nhow gui` nếu hôm nào rảnh cho các em nó làm bữa giao lưu nho nhỏ q7 cũng đc mà :phew: :hi:
Ố ỳe...được đoá :bravo:

nhoxponlove

thỏ xinh xắn
Có thông tin cụ thể rùi nha cả nhà!
Mọi ng chuẩn bị 20k cho 1 bé mèo nha. Có ai muốn đặt phòng ko? Đặt 1 p, là 400k đó, nhiu ng đồng ý thì hùng vốn đặt p :hmmm:

ivys

♛ Madame chic de chat ♛
bạn ơi,,, lần trc mình đến cafe mèo ailu đó. Ở dưới nhà có 1 phòng không có mèo a', rộng rãi thoải mái mà có ghế & có máy lạnh nữa. mà cũng có cửa để đóng lại đó. :le_luoi: :Onion36: hay chúng ta cũng mang vài em mèo thì thay vì chui lên lầu đông đúc ngồi ở phòng dưới lầu đi. Rùi bạn nào mún lên lầu chơi dzi' mi' em trong ailu thi` lên thui. :Onion28: tại trên đó cũng đông người đông mèo sao mình lo em nhà mình ẩu đả trên đó wa' :haizz: cháu nhà mình nó hơi lanh chanh ...

nhoxponlove said:
Có thông tin cụ thể rùi nha cả nhà!
Mọi ng chuẩn bị 20k cho 1 bé mèo nha. Có ai muốn đặt phòng ko? Đặt 1 p, là 400k đó, nhiu ng đồng ý thì hùng vốn đặt p :hmmm:

nhoxponlove

thỏ xinh xắn
ivys said:
bạn ơi,,, lần trc mình đến cafe mèo ailu đó. Ở dưới nhà có 1 phòng không có mèo a', rộng rãi thoải mái mà có ghế & có máy lạnh nữa. mà cũng có cửa để đóng lại đó. :le_luoi: :Onion36: hay chúng ta cũng mang vài em mèo thì thay vì chui lên lầu đông đúc ngồi ở phòng dưới lầu đi. Rùi bạn nào mún lên lầu chơi dzi' mi' em trong ailu thi` lên thui. :Onion28: tại trên đó cũng đông người đông mèo sao mình lo em nhà mình ẩu đả trên đó wa' :haizz: cháu nhà mình nó hơi lanh chanh ...
Phòng dưới hình như là do ngó ra dg, nên không cho sử dụng bạn ạ. Nhưng mình sẽ thử liên lạc với bên đó nhé!

ivys

♛ Madame chic de chat ♛
^.^ uhm`. mình nghĩ hỏi thử có phải fo`ng dưới lầu cũng là cho ngồi cafe không ý. Vì lần trước mình với bạn mình ghé, chỉ có mình lên lầu còn bạn mình muốn ngồi dưới nhà hút thuốc (không có khách ở phòng dưới vì đa số mọi ng` lên lầu chơi với mấy bé mèo) cũng ngồi cafe trong fo`ng dưới lầu, có máy lạnh & có cửa đóng lại nữa muh`. :D vẫn gọi nước bt`. :bye: .

bạn gọi đt hỏi thử ailu xem fo`ng dưới có đc ngồi cafe uống nước không. ^^" còn nếu đt wa'n hem liên lạc đc mình nghĩ cũng chẳng cần mất công đến hỏi cực lớm :Onion27: bữa đó tới hem ngồi dưới thì ngồi trên, còn fo`ng dưới trống thì hú hí ngồi dưới. hi` hi`... :Onion21:

nhoxponlove said:
Phòng dưới hình như là do ngó ra dg, nên không cho sử dụng bạn ạ. Nhưng mình sẽ thử liên lạc với bên đó nhé!

nhoxponlove

thỏ xinh xắn
ivys said:
:good_job: mình và 1 bạn nữa của mình cũng đăng ký nhé

Tên: Phương
số dt: 095559777
yahoo: ko dùng/ cứ msg mình trong forum la` đc ;)
Số lượng mèo mang theo: 1 hoặc 2 em... để xem đến hôm đấy các em nó ngoan thế nào :Onion09:
Địa điểm bạn muốn off: mình hem bít ?! chỉ bít cafe ailu HCM

Thời gian: 14/4/2013 hoặc 21/4/2013 đều ok :Onion36:
Điện thoại thiếu mất 1 số roài nàng @@

Jacky Odu

YTC Developer
Giờ mới ngẫm ra, mấy hôm nay, mọi người nói Aliu cat, thì trong đầu mình chỉ có hình ảnh Catty cafe ở Yuri thôi, chậc chậc

Charlene2801

♬ Mèo Tinh ♬
ivys said:
^.^ uhm`. mình nghĩ hỏi thử có phải fo`ng dưới lầu cũng là cho ngồi cafe không ý. Vì lần trước mình với bạn mình ghé, chỉ có mình lên lầu còn bạn mình muốn ngồi dưới nhà hút thuốc (không có khách ở phòng dưới vì đa số mọi ng` lên lầu chơi với mấy bé mèo) cũng ngồi cafe trong fo`ng dưới lầu, có máy lạnh & có cửa đóng lại nữa muh`. :D vẫn gọi nước bt`. :bye: .

bạn gọi đt hỏi thử ailu xem fo`ng dưới có đc ngồi cafe uống nước không. ^^" còn nếu đt wa'n hem liên lạc đc mình nghĩ cũng chẳng cần mất công đến hỏi cực lớm :Onion27: bữa đó tới hem ngồi dưới thì ngồi trên, còn fo`ng dưới trống thì hú hí ngồi dưới. hi` hi`... :Onion21:
Mình thấy cái phòng dưới đất lâu lâu cũng có người ngồi. Nhưng ko biết họ có chịu đóng cửa bất máy lạnh lên ko. Tại ko bao giờ thấy đóng, với lại nó còn thông ra phía sau nữa...Nếu ngồi được dưới đó thì hay, rộng rãi, khỏi đụng nhiều người ^^

Mà vậy là trước khi mình tới cứ gọi cho họ trước chừng 2 tiếng để thông báo nhờ xếp bàn. Nếu họ chịu để cho mình cái phòng bên dưới thì mình lấy. Ko thì lên trên cũng được. Mình nói trước chắc họ cũng sẽ dành cho mình 1 góc riêng.

Mà mấy chuyện này thì bữa giờ bạn nhoxponlove đã giúp mình làm rồi. Bữa đó tụi mình sẽ chiêu đãi bạn í và bé Sushi vì đã giúp mọi người tổ chức buổi off này, các bạn nhé :)

nhoxponlove

thỏ xinh xắn
Charlene2801 said:
Mình thấy cái phòng dưới đất lâu lâu cũng có người ngồi. Nhưng ko biết họ có chịu đóng cửa bất máy lạnh lên ko. Tại ko bao giờ thấy đóng, với lại nó còn thông ra phía sau nữa...Nếu ngồi được dưới đó thì hay, rộng rãi, khỏi đụng nhiều người ^^

Mà vậy là trước khi mình tới cứ gọi cho họ trước chừng 2 tiếng để thông báo nhờ xếp bàn. Nếu họ chịu để cho mình cái phòng bên dưới thì mình lấy. Ko thì lên trên cũng được. Mình nói trước chắc họ cũng sẽ dành cho mình 1 góc riêng.

Mà mấy chuyện này thì bữa giờ bạn nhoxponlove đã giúp mình làm rồi. Bữa đó tụi mình sẽ chiêu đãi bạn í và bé Sushi vì đã giúp mọi người tổ chức buổi off này, các bạn nhé :)
Đã call nha. Ok roài nha, mình sẽ được xếp bàn dưới p dưới nha. Mọi ng thoải ước nguyện roài nha! :good_job:
Bưới đó tới, mọi ng nhớ nói "hội of mèo" nghen. Để ng ta còn biết là người bên hội mình. Vậy nha mọi ng nha!

ivys

♛ Madame chic de chat ♛
úy mình type nhanh nên thiếu. 0995559777 nhé. :le_luoi: ... hì hì ..
vậy là quá chuẩn rùi. hôm đó các pạn sẽ chiêu đãi bạn nhox& em sushi nhà bạn ý. :gongxi-1: mình hoàn toàn đồng ý với việc này. vì bữa giờ bạn ý nhọc công gọi wa gọi lại rui` chạy wa check bên ailu nữa.

hôm đó mình sẽ đến cùng 2 bạn nam, và bọn mình sẽ mang theo 2 em mèo. sudo& sugau nhà mình :Onion36:
nhoxponlove said:
Điện thoại thiếu mất 1 số roài nàng @@

Jacky Odu

YTC Developer
nhoxponlove said:
ớ...ớ... vậy chác cũng anh chi em gì với Sushi roài :keke_hehe:
chắc vậy, Gucci là lứa gần đây nhất, nó cũng là đứa cuối cũng trong đàn có chủ, còn Yuki mập thì là lứa cuối năm 2011 :Onion36:

Status
Không mở trả lời sau này.