• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Tp.HCM - Tặng 3 em mèo xinh, ngoan và rất vui tính *reallly*

wind_flavour

[ Bé mèo xinh tìm chủ :")]
Chào các bạn, mình đang nuôi 3 bé mèo rất xinh và mũm mĩm, rất ngoan và quấn chủ *con biết làm trò mèo bay nữa nha ^^*.

Nhưng vì lí do riêng, mình ko có điều kiện nuôi tiếp 3 bé này. Nên bạn nào có khả năng, xin hãy giúp mình chăm sóc yêu thương mấy bé nhé.

Mình định tặng 1 cặp mèo trắng đen (2 bé anh em với nhau, quấn nhau lắm nên mình muốn tặng cả 2 bé cho 1 bạn đó, bảo đảm rất ngoan - dễ ăn và vui tính lắm)

1 bé còn lại là mèo mướp lông hơi xù, xinh ko kém 2 bé kia, bé này lanh và rất ngoan, ăn uống dễ dàng lắm *thương*

Mình thật sự mong muốn tìm chủ tốt cho các bé, nên bạn nào mong muốn nuôi các bé thì mình sẽ đem bé qua tận nhà cho. Mình ở ở đường Phạm Hùng,Q8, TP.HCM.

My telephone number : 01247107306

P/s: Mình cho mèo để nuôi và yêu thương chứ ko muốn cho ai thịt mèo nhé. Ăn thịt mèo là tội sát sanh ác ko để đâu cho hết.

txh1403

Phá phách member
mấy bé xinh quá,up lên để cho các bạn yêu mèo ở HCM biết nào,chúc các bé mau về nhà mới an toàn :D

lv.thus

Banned
P/s: Mình cho mèo để nuôi và yêu thương chứ ko muốn cho ai thịt mèo nhé. Ăn thịt mèo là tội sát sanh ác ko để đâu cho hết.

làm gì mà úm ghê thế ~~"