• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Toàn Quốc - Mình Đã bán hết

Status
Không mở trả lời sau này.
Mình đã bán hết,

hì hì

I♥umeo

T.Viên Năng Động
Lần sau k dùng chữ màu đỏ nhà bạn ... đã sửa lại giúp bạn

Mình có thằng bạn mua cún nhập từ Trung Quốc rồi chuyển vào SG theo người bán như bạn ... Nhưng 1 thời gian cún ra đi ... Mình cũng mún mua cún nhưng bạn có đảm bảo cún sống hay không ... và nguồn mua cún là chợ hay nhà ngườ dân ... giấy tờ ra sao

mangaka

YTC Developer
rẻ nhỉ

Bé Ken Naive

Thành Viên Đẹp Trai
rẻ qá v. ??? so vs giá thị trg` thì rẻ hơn rất nhiều lun á ... GSD mà có mắc hơn Alaskan nữa ...
Vậy bạn có đảm bảo sức khỏe cho các pé k ? Sổ sách sk cho các pé ntn ?? nếu đc thì rep lại cho mình nha ...
Tại đang có nhu cầu tìm 1 pé alaskan ....

py103

T.Viên Năng Động
Mấy Bạn này ngây thơ quá đi. Nhìn giá là biết cún xuất xứ từ đâu rùi. Lấy đâu ra lý lịch cho mấy bạn. Mang về nuôi rùi mới biết sức khoẻ ra sao chứ. Cùng lắm xem như bỏ tiền ra để học một bài học.

mình có sổ tiêm chủng & đảm bảo sức khỏe 100% trong vòng 1 tuần,đối với các bệnh Care,Forva

tớ k quan tâm giá thị trường,muốn các bạn yêu cún có điều kiện để có đc cún các bạn yo thích.

MỜI CÁC BẠN XEM PIC NHE

uppp cho chó đẹp

chó k đảm bảo tớ k lấy tiền

bạn ơi,bn có thể kiện mình trên YTC mình sẽ k làm ăn đc nữa, mình có địa chỉ chính xác mà. đừng nghĩ ai cũng như bnj nói trên

vì nhập đc ở gốc nên mới bán giá đó bn ạ

ilikepet

T.Viên Năng Động
Mấy bạn khỏi lo, bạn này buôn bán đàng hoàng lắm. Nói như mấy bạn thì cún tàu là cún không đảm bảo sức khỏe à? Nếu bạn này bán cún bệnh thì bán xong rồi đi luôn chứ ở đây làm gì. Giá cao thì chê đắt, giá rẻ thì chê không an toàn.

Status
Không mở trả lời sau này.