• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Tổ chức OFF lần thứ 3 tại HCM cho mem YTC

theo ý kiến của các bạn, chúng ta sẽ đi off ở đâu?

• Total voters
    17

cuong_pets

yêu cún mãnh liệt !!!
dẫn GSD ra nổi ko

trời,nếu đi thì có 1 mình tui à,sao dắt nó ra,nó bự lắm.chắc mang Mùng 2 hay là con Pug vàng,hoặc xoáy thái,phú quốc hay là Min Pin ... bí quá mang con cún Cỏ nhà hàng xóm cho phẻ :157: :143164lsmokingg: :143163ljogging:

__Li.Bu__

Chips - The Event Operate-r
trời,nếu đi thì có 1 mình tui à,sao dắt nó ra,nó bự lắm.chắc mang Mùng 2 hay là con Pug vàng,hoặc xoáy thái,phú quốc hay là Min Pin ... bí quá mang con cún Cỏ nhà hàng xóm cho phẻ :157: :143164lsmokingg: :143163ljogging:

mang chó nhỏ bị chó lớn ăn hiếp ráng chịu

Quỷ

† Người Giám Sát †
Administrator
thông báo là mới thấy a Pate bình chọn, nghĩa là a ấy sẽ tham dự nha

Nếu a Pate ko tham gia thì chủ xị sẽ "xử" sao đây... phải có biện pháp để a ý ko thể bỏ lơ sau khi đã chọn địa điểm là PMH... :157:

milkchocolate

T.Viên Năng Động
em đi đc nhưng chắc ở lại với mọi người chút thui, 11h30 em phải về để 12h ăn cơm, mẹ em không cho ăn ở ngoài ^^

Quỷ

† Người Giám Sát †
Administrator
em đi đc nhưng chắc ở lại với mọi người chút thui, 11h30 em phải về để 12h ăn cơm, mẹ em không cho ăn ở ngoài ^^

A chắc còn về sớm hơn e... :157:

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
thông báo là mới thấy a Pate bình chọn, nghĩa là a ấy sẽ tham dự nha

Nếu a Pate ko tham gia thì chủ xị sẽ "xử" sao đây... phải có biện pháp để a ý ko thể bỏ lơ sau khi đã chọn địa điểm là PMH... :157:

Hix hix :loa_loa:, đọc thấy nhìu bạn chọn PMH quá click dzô thử ;-( ai dè... :help:

Lần trước mang mèo đi rồi mà phải chạy về vì mèo kêu gào ghê quá. Lần này thì thực sự ko ra khỏi nhà được vì bệnh suốt 1 tuần nay, ko ăn được j, chỉ uống được Yomost & sữa Ensure thôi. Ko làm j được chỉ có thể nằm nghe nhạc nhẹ & online
trên YTC ah.

:143164lsmokingg:

Lần sau đi anh sẽ rủ thêm 3 bạn nữa & xin phép được mời cả nhóm chúng ta 1 chầu cafe hoặc kem tùy thích. Được hem ? :143163ljogging:

Quỷ

† Người Giám Sát †
Administrator
Hix hix :loa_loa:, đọc thấy nhìu bạn chọn PMH quá click dzô thử ;-( ai dè... :help:

Lần trước mang mèo đi rồi mà phải chạy về vì mèo kêu gào ghê quá. Lần này thì thực sự ko ra khỏi nhà được vì bệnh suốt 1 tuần nay, ko ăn được j, chỉ uống được Yomost & sữa Ensure thôi. Ko làm j được chỉ có thể nằm nghe nhạc nhẹ & online
trên YTC ah.

:143164lsmokingg:

Lần sau đi anh sẽ rủ thêm 3 bạn nữa & xin phép được mời cả nhóm chúng ta 1 chầu cafe hoặc kem tùy thích. Được hem ? :143163ljogging:

Lại hẹn sao... :157:

Pikachu

T.Viên Năng Động
Hix hix :Onion12:, đọc thấy nhìu bạn chọn PMH quá click dzô thử ;-( ai dè... :haizz:

trên YTC ah.

:loa_loa:

Lần sau đi anh sẽ rủ thêm 3 bạn nữa & xin phép được mời cả nhóm chúng ta 1 chầu cafe hoặc kem tùy thích. Được hem ? :help:

a k ăn mà chỉ uống sữa thoy à, phục a wa' :157: :143164lsmokingg: :143163ljogging:

marshies_ilhsm

T.Viên Năng Động
ơ, hình r cơ à :khoc_nhung_ko_chiu_thua:
muốn xem muốn xem

dienvienpro

kẻ đến từ sao hỏa
hahaha em định đi với lại mang theo con mèo nữa nhưng mà thoy cho chị milk lạc loài chơi :ngoi_xom:) tội nghiệp con mèo hén :khoc_nhung_ko_chiu_thua: :em xin_em xin: :em xin_em xin: :keke_hehe: