• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

tình trạng cảnh cáo là sao nhỉ?

mangaka

YTC Developer
Hôm nay e vào diễn đàn, thấy dưới nick của e ghi là "tình trạng cảnh cáo". em cũng mới vào diễn đàn nên chưa rõ lắm, em muốn hỏi mọi người thế có phải là e đang bị cảnh cáo ko? và nếu cảnh cáo thì do lỗi gì để lần sau e tránh. Nếu ko phải thì cho e sr mọi người ^^

mangaka

YTC Developer
topic í ở mục nào hả bạn?

mangaka

YTC Developer
hihi... cảm ơn bạn nhaz.. nhưng mà t bị lỗi j` và phải sửa thế nào hả bạn?o_0 hỏi thế lun cho nhah vậy

258258

Chô chủ nhỏ tại Cat 258
hihi... cảm ơn bạn nhaz.. nhưng mà t bị lỗi j` và phải sửa thế nào hả bạn?o_0 hỏi thế lun cho nhah vậy

kệ thui trời biết đất biết admin biết và bạn biết nhưng người khác không nhìn thấy!
^^!

mangaka

YTC Developer
o_0.. thực sự thì t vẫn chưa biết...
trời ơiiiii!!! mình bị cảnh cáo!!! huhuhuhhuhu.. đau lòng hơn là vẫn lơ ngơ chả hiểu sao bị cảnh cáo TT_TT
thui kệ vậy!chẹp.
hay là tại mình thất lễ vs ai nhỉ? Ngồi nghĩ nát óc vẫn chưa nhớ đc. đã thất lễ vs ai TT_TT

Quỷ

† Người Giám Sát †
Administrator
Nếu bạn nói đến dòng chữ mình đánh dấu trong hình thì bạn yên tâm, nick nào cũng có dòng chữ này, ko phải bị cảnh cáo mới có đâu, và ko ai thấy đc dòng chữ của người khác, chỉ thấy đc của mình thôi. Bạn cũng có thể click vào dòng chữ đó để xem đấy. Khi nào bị cảnh cáo thật sự thì sẽ có thêm vài dòng thông tin trong mục đó.

View attachment 25518

mangaka

YTC Developer
làm em hú hồn... tưởng đắc tội với ai... o_0 e cầm tinh con nhát nên các bác thông cảm...hehe

hanhjen

♥ Luật sư của mèo ♥
Dạo này rất nhiều mem pm mình hỏi vụ này nhé ^^ Các bạn yên tâm đi, nếu các bạn thực hiện đúng theo nội quy của diễn đàn sẽ không sao hết. Anh Quỷ đã giải thích rõ rùi nhé