• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Tìm họ hàng

Namkhanhpk

YTC Developer
Mình đón 1 e cách đây đã được 1 thời gian. Mình đang tò mò 1 chút về gốc gác của nó. Theo mình biết thì em nhà mình được 2 tuổi. Sinh ngày 6.3. Là Nga lai... Không biết là ALD hay 34 nữa ( da trắng mắt to vàng, không có mũi tẹt hay mũi gãy gì hết ). Chủ đầu tiên của e ấy là 1 anh nhưng bây giờ không kinh doanh gì nữa...
Ai có em mèo nào2 năm tuổi sinh đúng ngày 6.3 có gốc Nga lai. Và mua từ 1 anh nào đó thì để lại thông tin nhé. Thank mọi người đã vào quan tâm cái topic hơi điên rồ của mình

Namkhanhpk

YTC Developer
Tò mò...
B chủ mèo đầu tiên kêu Nga lai 34... Mà e nó chẳng thấy tịt đâu. Thấy bt. Chỉ đặc điểm là lông trắng mắt vàng to. Và hay bị chỉ ghi mắt thôi.
Mình k quan trọng giống má. Chỉ tò mò 1 chút thôi...

meonho124

Đi Muôn Nơi
Nếu nhận nhầm sai về chút giống má cũng không phải là một điều gì lạ ,vì mấy ai phân biệt giống má mèo thật chuẩn , đến như tìm hiểu lâu , nuôi lâu còn nhầm lẫn , miễn sao đừng dựa vào cái giống má đó hét giá trên trời , thực tế người mua mèo nhìn vào hình dáng miu thế nào mà mua sao cho giá hợp lí , vừa túi tiền , và thấy đúng giá trị độ đẹp của bé miu là chính thôi . Nếu mua giá miu hợp lí là tuyệt rồi

Namkhanhpk

YTC Developer
K phải đâu b à. Mình mà theo kiểu như b nghĩ thì... Chỉ cần đăng hình lên hỏi xem giống má ntn . Mình chỉ cần tò mò hỏi xem nguồn gốc ntn thôi