• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

thuốc xịt đi vệ sinh đúng chỗ

Insa

Yêu chó
có anh chị nào dùng thuốc xịt đi vệ sinh đúng chỗ rồi mà thấy hiệu quả bày giúp em vs em chuẩn bị mua cho nhóc nhà em nó đi vệ sinh bậy bạ lắm :lac_dau: :lac_dau: :lac_dau: :lac_dau:

Pham hoang ngoc tram

Vẫn Fa đấy tám đi :/
Mình có mua 1 lọ ở pet mart, đắt ra phết, đến 124 k cơ. Mình xịt vào tờ báo, thấy bé cũng có vẻ bít dấy, mấy hôm đầu thì đi ko đưng nhưng bé sẽ nhanh chóng biết thôi. Dùng dc 2 tuần thì bé có ý thức đi vs vào đấy, thế là mình dần dần thôi xịt. Baay h bé đi rất đúng chỗ nhá. Mình ko biết chó khác thế nào nhưng con phốc hiu nhà mìh thì như thế đó!

tuyentd2

Pham hoang ngoc tram said:
Mình có mua 1 lọ ở pet mart, đắt ra phết, đến 124 k cơ. Mình xịt vào tờ báo, thấy bé cũng có vẻ bít dấy, mấy hôm đầu thì đi ko đưng nhưng bé sẽ nhanh chóng biết thôi. Dùng dc 2 tuần thì bé có ý thức đi vs vào đấy, thế là mình dần dần thôi xịt. Baay h bé đi rất đúng chỗ nhá. Mình ko biết chó khác thế nào nhưng con phốc hiu nhà mìh thì như thế đó!
mình dùng thử, không hiệu quả lắm - vẫn phải huấn luyện mấy ngày mới được

Pham hoang ngoc tram

Vẫn Fa đấy tám đi :/
Ừ đúng rồi bạn, làm sao mà vừa mới xịt bé đi vào đúng chiox ngay dc. Con bé nhà mình dùng 2 tuần mới công hiệu ý chứ. Bạn phải dần dần đưer bé quen mùi.