• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Thức ăn hột Pedigree có tốt cho chó?

Pham hoang ngoc tram

Vẫn Fa đấy tám đi :/
Hoàng Thanh Huyền said:
các bạn ơi! thức ăn hột có đặt ko vậy tầm bao nhiêu? có đến triệu ko? có lại chục nghìn ko?
Thức ăn khô loại đắt nhất là royal canin dưới 100, rẻ nhất là pedigree 35 nghìn. J mà đến triệu?

MinhQuanPetshop

Hotchili said:
ad ơi...kái pedegree đó 25k/400gr trong khi đó ANF 65k/500gr...sao tiền chênh lệch qok ???
Bạn ơi giá Pedigree Puppy 400gr giá bán 25k/gói, loại Pedigree Breef 400gr giá chỉ có 20k/gói. Shop của mình có bán và giao hàng miễn phí tại Hà Nội. Địa chỉ: số 9 ngõ 44 Thái Thịnh-Hà Nội. Điện thoại 0433701894

pox

các bạn ơi nhà mình có nuôi 1 con chó pox thuần chủng , chó nhà mình hơn 4 tháng 1 tẹo . mình dag cho ăn PEDIGREE cho loại chó con , nk bh mình muốn nâng cấp cho em nó , mình nghe ng ta nói là hãng royal là tốt . nk mình k biết cho em pox nhà mình ăn loại nào của royal và giá thành ntn k ạ ? mình cảm ơn ạ ! chỉ cho mình nhé !

kalenz

Member
Mini junior đó bạn lọai dành chó cún nhỏ dưới 10 tháng ah. Pug nhà mình cũng đang ăn lọai này. Bịch nhỏ nhất là 149k bao nhiu gram wên mất rùj hij.

tuanddd

cho mình hỏi sao mình di khám chó o trạm y tế..bác sĩ nói thức ăn pedigree gay sỏi thận..làm minh thay lo lo..mà minh thì bận it nấu ăn nên toàn cho ăn thức ăn khô..lâu lâu mơi cho ăn cơm
mà thằng royal thì mắc quá ....cho hỏi trộn royal với pedigree dỡ tốn có sao ko...với lai chó của mình là chó gấu ko phải loại cao cấp gì..thấy nó qua khôn nên thấy thuogn em nó