• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Thú cưng của mình. Hàng hiếm nè. SÓc bụng đỏ

0oblu3skyo0

^^. màU lông nó thế ấy. Ko phải nhuộm đâu. Làm sao mà bắt dc nó đem ra nhuộm. T_T.
Nghe bỏa mùa hè nó thay lông. Ko biết màu lông bụng có màu j nữa

Sao nhìn nó dữ tợn vậy. Có vẻ to hơn sóc bay thì phải.
-------------------------
www.trochoivui.com: 6511 game hấp dẫn được cập nhật hàng ngày.

nguyenvietloc

Bạn mua con sóc này giá bao nhiêu vậy.Ah loài này người ta bán nhiều không bạn, mình đang nuôi 1 em trưởng thành rồi. Nếu bạn thích mình có thể làm quen để trao đổi kinh nghiệm về loài này. Đây là nít của mình Traigianghocobocasi.... :bye:

Bạn mua con sóc này giá bao nhiêu vậy.Ah loài này người ta bán nhiều không bạn, mình đang nuôi 1 em trưởng thành rồi. Nếu bạn thích mình có thể làm quen để trao đổi kinh nghiệm về loài này. Đây là nít của mình Traigianghocobocasi....

Sukure

Event & Marketing Administrator
Staff member
Administrator
Nhưng hình như cái lồng hơi nhỏ nhỉ...nuôi trong cái to hơn cho nó thoải mái bạn ạ... :bye: :143163ljogging: :143163ljogging:

TH_86

Sóc này giống loài sóc lửa hơn. Mình có nuôi một em sóc bụng đỏ nè, để hôm nào post hình lên cho mọi người xem.

bibochan

Member
ngoài ăn hạt dẻ nó còn ăn j nữa vậy bạn?trông to béo dễ thương ghê

phanthang11

T.Viên Năng Động
Nhà bạn ở đâu vậy
Chứ những vùng Quê nửa đồng bằng nửa miền núi thì loại này nhiều thường , rất thích ăn hồng xiêm nên hay bẫy được . Vào mùa lễ hội Chùa Hương co thể ghặp được họ bán

Dangny

Hải tặc
Sóc đẹp lắm, nếu có điều kiện thì bạn nên dùng chuồng kiếng to như vậy giảm thiểu khả năng làm trầy mũi của sóc rừng. Hồi xưa mình cũng có nuôi 1 con sóc như vầy vì là sóc rừng nên nó nhát lắm. Chúc vui