• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Thông báo về việc xử phạt thành viên Calemkemchuoi911

Status
Không mở trả lời sau này.

dan_linh

YTC Developer
chia buồn với anh Chuối.... mình thấy chuyện đã rồi nên Son cũng đừng lời qua tiếng lại nữa, anh Chuối cũng ko nói gì nữa rồi mà, mà nik kia chắc gì đã của anh Chuối...

jacky1206

hình phạt quá nhẹ cho chuối !! vì chuối vẫn ung dung tự tại đi lừa người khác ! ... mình là người đã mua cún của chuối và cún bệnh bị gần đây nhất . Lời cuối cùng mình nhắn nhủ với chuối và đàn em chuối ... đừng đi gạt người khác nữa , tiền mất đi rồi kiếm lại dc mạng mất đi thì không , nếu cứ típ tục trung gian sát sanh . tội sẽ đền lúc đời đã hết !
mọi người có thể tham khảo tại 2 topic :

http://www.yeuthucun..._10#entry168130

và link thông tin đầy đủ và chi tiết thời gian khám bệnh và qua đời của pé shushi
http://vietdog.com/f...6739024.45.html

milkchocolate

T.Viên Năng Động
ôi, lâu ngày vào lại YTC thấy cái bài viết này @@
hồi ấy cũng có theo dõi vụ tranh cãi này, nhưng k ngờ anh chuối lại bị phạt nặng đến thế @@
thôi thì người trong cuộc ai sai ai đúng người đó hiểu vậy, hy vọng anh chuối vẫn tiếp tục giúp đỡ mọi người ngoài đời như anh đã từng làm trước đây
hy vọng 1 ngày nào đó sẽ được đón nhận những đóng góp của anh chuối cho diễn đàn :(

jacky1206

ôi, lâu ngày vào lại YTC thấy cái bài viết này @@
hồi ấy cũng có theo dõi vụ tranh cãi này, nhưng k ngờ anh chuối lại bị phạt nặng đến thế @@
thôi thì người trong cuộc ai sai ai đúng người đó hiểu vậy, hy vọng anh chuối vẫn tiếp tục giúp đỡ mọi người ngoài đời như anh đã từng làm trước đây
hy vọng 1 ngày nào đó sẽ được đón nhận những đóng góp của anh chuối cho diễn đàn :(

mình thì chẳng hi vọng !! lúc đầu thì tỏ vẻ rất tốt , giàu có , nhưng nhìn lại ... vô trách nhiệm ! husky mình mua 8tr thế rồi nhận dc gì khi cún chết ?? đau lòng ?? từ lúc mua cún đến h mình chỉ làm theo chỉ định của người bán từng li từng chút , việc đi bác sĩ cũng hỏi ý kiến trước rùi mới làm , đến khi cún chết thì bảo tại bác sĩ ... trách nhiệm để đâu ? sau khi điều trị tại bs sơn . mình nhận dc rất nhìu lời phàn nàn từ ng chữa bệnh trong đó chỉ cần nói chuối người nói thẳng tên và nickname ra ai cũng bít .. chuyên chó bệnh và lật lọng ..
( cùng 1 cách bán y như chủ topic này , nhưng vì mình đã sơ suất vì yêu chó nên đã mua ) lúc đầu nghĩ mình xui , đến khi tìm hiểu thật kỹ trên mạng và ngoài đời thì thấy rõ ràng là vậy , ngay cả quỷ admin cũng bị lừa là chó gấu nhưng k phải , hên là cún k chết cún chết thì quỷ sẽ làm gì ?
ngoài lề chút vì ko chỉ nghe 1 chiều từ chú " chú sơn còn nói mình 1 câu , lúc trước nó đem chó đến chữa chỗ chú , chú nhìn chó mà tội nghiệp , nó còn nói là cứu dc thì cứu k thì thôi , đáng lẻ chú sơn k trị nhưng vì lương tâm thấy chó bệnh nên đã giúp , chữa chết thì thù hằn ... "

ku_ben

thì cũng tại người mua mà, đã trên diễn đàn người ta bảo kiếm chó sinh sản tại VN mà mua. Cứ nhè vào tụi lái trung quốc mà mua. Chó đắt vãi 1 con 8tr vài ngày chết, còn chó nhà mình hôm nay cũng có người đến hỏi mua mà mình bán 8tr con husky cái cứ trả xuống 7tr. Thiệt cảm thấy tức gì đâu, nhìn vào cái công người ta chăm con chó đi rồi hãy trả, nhìn vào những tấm gương này đi rồi hãy chọn chó. Mong các bạn hãy lựa chọn thật kỹ, hàng việt nam nhưng chất lượng cao, hàng tàu về mấy ngày là lại của thiên trả địa

Status
Không mở trả lời sau này.