• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Thông báo về việc tạm hoãn tổ chức liên hoan Yêu Thú Cưng 2012

dskhoa

sis Quyên đã khoẻ chưa ah? E không dám call vì sợ làm phiền, nếu cần gì giúp thì call e nhé, dù sao e cũng là dược sĩ :eye_wide: . Chúc chị mau mau khoẻ lại.

doanthikimanhls

YTC Developer
huhu. đăng kí làm thành viên muộn nên dù dời ngày cũng không được đi

Devil72

T.Viên Năng Động
chúc chị Quyên mau khỏi bệnh ........................................
Mà cho em hỏi quà gửi = j vậy ? Anh chị of YTC đem đến , hay = Bưu diện thế

duymanhueh

★╬♥๑ღduymanhueh♥๑ღ╬★
chúc chị Quyên mau khỏi bệnh ........................................
Mà cho em hỏi quà gửi = j vậy ? Anh chị of YTC đem đến , hay = Bưu diện thế

Bí mật không thể bật mí,hihi,sẽ gửi qua đường bưu điện đó bạn,sẽ có người gọi điện thọai cho bạn để bạn cung cấp địa chỉ và gửi quà.Chúc cả nhà ta luôn vui vẻ nha. :le_luoi: :le_luoi: :le_luoi:

Devil72

T.Viên Năng Động
Bí mật không thể bật mí,hihi,sẽ gửi qua đường bưu điện đó bạn,sẽ có người gọi điện thọai cho bạn để bạn cung cấp địa chỉ và gửi quà.Chúc cả nhà ta luôn vui vẻ nha. :le_luoi: :le_luoi: :le_luoi:

Vậy gửi chưa cho em chưa nhĩ sao , em ko thấy có j hết ta ,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,

duymanhueh

★╬♥๑ღduymanhueh♥๑ღ╬★
Vậy gửi chưa cho em chưa nhĩ sao , em ko thấy có j hết ta ,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,

sẽ có trong thời gian tới,bạn cứ yên tâm nha :03:

duymanhueh

★╬♥๑ღduymanhueh♥๑ღ╬★
Hum bữa có người test adress em rùi mà sao chưa có quà nữa ta :le_luoi:

hihi,nôn nóng quá ta :unknw: :unknw: :unknw: .Sẽ có trong thời gian sớm nhất cho bạn,chúc bạn vui.

duymanhueh

★╬♥๑ღduymanhueh♥๑ღ╬★
test address vậy thì bao lâu sẽ có quà ta :-/ :hmmm:

chắc khoảng đầu tháng 4 đó bạn,hiện tại BQT đang chuẩn bị quà cho các bạn :Onion35: :Onion35: :Onion35:

duymanhueh

★╬♥๑ღduymanhueh♥๑ღ╬★
Oh Thì Ra Là Vậy.hjhj Vậy Đầu Tháng 4 có quà rùi. e phải có quà kép nha vì 28-03 là sinh nhựt e lun : :le_luoi: :eye_wide:

hihi.tham lam ghê ta,chúc mừng sinh nhật em sớm luôn nè,sn vui vẻ nhé :gongxi-1: :gongxi-1: :gongxi-1:

duymanhueh

★╬♥๑ღduymanhueh♥๑ღ╬★
Vẫn chưa thấy câu trả lời là chị Quyên hết bệnh chưa???

cái này thì để Chị Quyên trả lời thì tốt hơn,nhưng theo mình biết thì tình hình cũng đang diễn biến rất tốt,nói cho cả nhà mừng nhé,cùng tiếp tục chúc Chị Quyên mau khỏe lại nhé.

monok204

T.Viên Năng Động
chết mèo rùi, ko biết khi nào gửi quà nhỉ? khoảng 8/4 bày mèo phải chuyển nhà rùi. ko biết quà có về kịp ko? lỡ mình chuyển rùi quà mới tới thì sao nhỉ? hic hic hic. bà chủ ác độc. xin ở thêm 2-3 tháng nữa mà cũng ko cho. hic. giờ tìm nhà ở đâu giờ. chán ghê trời

duymanhueh

★╬♥๑ღduymanhueh♥๑ღ╬★
chết mèo rùi, ko biết khi nào gửi quà nhỉ? khoảng 8/4 bày mèo phải chuyển nhà rùi. ko biết quà có về kịp ko? lỡ mình chuyển rùi quà mới tới thì sao nhỉ? hic hic hic. bà chủ ác độc. xin ở thêm 2-3 tháng nữa mà cũng ko cho. hic. giờ tìm nhà ở đâu giờ. chán ghê trời

Ủa,vậy bạn chuyển nhà à,bây giờ cũng chưa biết địa chỉ chỗ ở mới à?Vậy nếu được thì BQT sẽ gửi quà cho bạn trước ngày 8/4,còn nếu ko thì sẽ pm lại cho bạn biết và có thể đợi bạn tìm được chỗ mới thì chuyển quà cho bạn cũng được.Bạn ở TPHCM chắc cũng gần mà,đúng không?

Tuyết Viên

Administrator
Staff member
Administrator
Cảm ơn mọi người, Q đã đỡ hơn dù chưa có kết quả chính thức! Nhớ các bạn YTC nhiều lắm!

Tails Home

PET CENTER- Everything About Pet Supplies
Cảm ơn mọi người, Q đã đỡ hơn dù chưa có kết quả chính thức! Nhớ các bạn YTC nhiều lắm!

Một sự bất ngờ tối nay khi vào YTC !
Mọi người sẽ rất vui khi nhìn thấy nick "Quyên" của chị trở lại sau hơn 3 tuần dài vắng mặt.
Gửi đến chị tất cả những lời chúc tốt đẹp nhất!

Tuyết Viên

Administrator
Staff member
Administrator
Một sự bất ngờ tối nay khi vào YTC !
Mọi người sẽ rất vui khi nhìn thấy nick "Quyên" của chị trở lại sau hơn 3 tuần dài vắng mặt.
Gửi đến chị tất cả những lời chúc tốt đẹp nhất!

Cảm ơn T rất nhiều! Đúng là Q vắng bóng sau 3 tuần dài, vừa về đến nhà là ol liền... mong rằng sắp tới sẽ ko còn vắng bóng lâu nữa!