• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Thiết bị cho mèo ăn tự động

txh1403

Phá phách member
Có thể bạn đã từng nghe nói đến DOGTV, một kênh truyền hình giúp thú cưng thư giãn khi chủ vắng nhà, thế nhưng còn vấn đề cho chúng ăn thì sao? Sử dụng công nghệ cảm biến RFID, Gatefeeder là một thiết bị được ra đời để giải quyết nhu cầu trên.

Gatefeeder có thể chứa được lượng thức ăn khoảng một tuần cho một chú mèo và nếu bạn nuôi nhiều hơn một chú, Gatefeeder có khả năng nhận dạng và cho ăn dựa theo ID vi mạch gắn trên vòng cổ. Khi mèo đẩy cánh cửa, Gatefeeder sẽ đọc ID để nhận dạng mèo, khi xác định đúng mèo chưa ăn, Gatefeeder sẽ mở cửa và cho thức ăn ra. Để tránh tình trạng thú cưng tranh giành thức ăn, Gatefeeder được thiết kế sao cho cổng của thiết bị chỉ chui vừa đầu một chú mèo. Thuốc cũng có thể được cho bao gồm trong mỗi bữa ăn của chúng và Gatefeeder sẽ tự động cho thuốc vào bữa ăn theo định kỳ bạn đặt. Gatefeeder hiện đang được bán với mức giá 249$. Bạn có thể xem video trên đây để hiểu rõ hơn về sản phẩm.

Cuộc sống ngày càng trở nên bận rộn trong khi nuôi thú cưng lại là một hình thức giải trí được nhiều người yêu thích. Gatefeeder là một giải pháp phù hợp với những người nuôi thú nhưng thường xuyên vắng nhà, giúp cho chủ nhân của chúng yên tâm mỗi khi đi vắng mà không lo thú cưng bị bỏ đói.
Sưu Tầm

txh1403

Phá phách member
Mình rất thích thiết bị này, mong 1 ngày sẽ được tiếp cận và sử dụng nó :)

thích thật không,mình cho email người bán này ;))

hanhjen

♥ Luật sư của mèo ♥
thích thật không,mình cho email người bán này ;))

Cho mình email người bán đi. Giá cả thế nào nữa ? Mình thỉnh thoảng phải đi vắng, chẳng ai chăm hộ đc bé mèo :(

txh1403

Phá phách member
Cho mình email người bán đi. Giá cả thế nào nữa ? Mình thỉnh thoảng phải đi vắng, chẳng ai chăm hộ đc bé mèo :(

Gatefeeder hiện đang được bán với mức giá 249$
Website: www.gatefeeder.com

chiru

T.Viên Năng Động
Rất tốt cho những người bận rộn không co time chăm sóc thú cưng của mình.nhưng giá không hề nhẹ chút nào kho về vn

vodanhnguyen

minh thay lam nhu zay la kho dc vi co the may se bi chap va lam ket co chu meo . Cai thu hai la rat mac tha minh de 1 chen com day thuc an thi meo se tu dong lai an , chua ke viec huan luyen no an o cho do

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
Thức ăn trong hộp có được sấy khô hay giữ ở một nhiệt độ & độ ẩm nào đó ko nhỉ ? Để thức ăn như vậy trong 1 tuần cho mèo ăn thì.... :lau_mo_hoi: