• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Thắc mắc về hành vi mua bán thiếu trung thực của 2 thành viên badspam và iloveyoudogandcat

Status
Không mở trả lời sau này.

kun.9x

YTC Developer
ThuKhoaTamThan said:
Đấy là ảnh đầu tiên nhà cutuyethanh đấy. Về sau cô ấy thay ảnh khác. B xem lại mấy topic đầu tiên là có
mình k biết là nhà cutuyethanh có mấy bé đực cơ mà cách đây mới 1 tháng mình qua phối thỳ thấy 1 bé k giống như trong hình của b ấy.có thể đây là hình lúc n còn bé chăng. mà b ấy nói rằng k có ảnh mèo bố nên mới phải đến chụp lại thỳ chẳng biết mới sau 1 tháng mà thay đổi nhanh vậy nhỉ :)

ThuKhoaTamThan

YTC Developer
Mình nói thật vs b nhé. Mèo nhà cutuyethanh thì nói ra ai cũng biết rồi. Cô ấy thì thiếu gì ảnh mèo đâu mà phải đi chụp. Rõ là vớ vẩn.
Nhà cutuyethanh cho phối mèo thì có cả địa chỉ. Ảnh mèo bố. Vậy tsao lại phải chạy đến nhà đấy chụp ảnh mèo bố làm gì cho mất công. Sao k lấy ảnh mèo bố từ topic cho phối mèo từ tutuythanh. Mà riêng ảnh mèo bố này là có từ ngay lúc nhà cutuyethanh đăng topic cho phổi mèo ( b để ýthấy con Tĩn nó nằm lên tờ giấy chứng nhận quan hệ ). Sau đó cutuyethanh ms thay ảnh mới nhất của con Tĩn. Chẳng qua là chủ top muốn lấy ảnh của thằng Tĩn có giấy tờ kia để đôn giá mèo lên thôi.
kun.9x said:
mình k biết là nhà cutuyethanh có mấy bé đực cơ mà cách đây mới 1 tháng mình qua phối thỳ thấy 1 bé k giống như trong hình của b ấy.có thể đây là hình lúc n còn bé chăng. mà b ấy nói rằng k có ảnh mèo bố nên mới phải đến chụp lại thỳ chẳng biết mới sau 1 tháng mà thay đổi nhanh vậy nhỉ :)

Alice_311

Miêu Nữ
ThuKhoaTamThan said:
Mình nói thật vs b nhé. Mèo nhà cutuyethanh thì nói ra ai cũng biết rồi. Cô ấy thì thiếu gì ảnh mèo đâu mà phải đi chụp. Rõ là vớ vẩn.
Nhà cutuyethanh cho phối mèo thì có cả địa chỉ. Ảnh mèo bố. Vậy tsao lại phải chạy đến nhà đấy chụp ảnh mèo bố làm gì cho mất công. Sao k lấy ảnh mèo bố từ topic cho phối mèo từ tutuythanh. Mà riêng ảnh mèo bố này là có từ ngay lúc nhà cutuyethanh đăng topic cho phổi mèo ( b để ýthấy con Tĩn nó nằm lên tờ giấy chứng nhận quan hệ ). Sau đó cutuyethanh ms thay ảnh mới nhất của con Tĩn. Chẳng qua là chủ top muốn lấy ảnh của thằng Tĩn có giấy tờ kia để đôn giá mèo lên thôi.
Thế rốt cục mèo bố là mèo nhà cutuyethanh hay là ntn :hmmm:

Yêu Thú Cưng

† Ác Nhân †
vohoanghai88 said:
mình thấy bạn ấy pm hộp thư va cũng co đọc nói sẽ close và nhờ mình xoá topic đăng hình ba mẹ lại , minh cũng pm noi cai gì phải buôn bán minh bạch rút kinh nghiệm lần sau , rồi xoá topic hộ bạn ấy , bạn ấy hứa mấy ngày nữa mới đăng lại topic

Khi user yêu cầu bạn xóa bài hay ban nick 1 ai đó thì bạn nên xem xét lại vụ việc 1 cách rõ ràng, nếu bạn âm thầm xử lý như việc này thì bạn có thấy đc sự rắc rối ko khi user khác lên tiếng phản ánh BQT bao che cho user. bạn hãy rút kinh nghiệm để xử lý tốt cho những lần sau.

meo_hu_don said:
Có một số thành viên mà mình nghi ngờ có thể có chung địa chỉ ip với 2 thành viên trên ạ. Mong mod và admin có thể kiểm tra QuynhHanie Kindaichi Chumeo90
Sau khi giải quyết xong việc này thì những nick liên wan sẽ bị xóa bỏ.

@All: Trong thời gian chờ đương sự vào giải quyết thì các bạn ko nên cm gây loàng topic nhé. Tái phạm sẽ bị xử lý.

vohoanghai88

T.Viên Năng Động
Yêu Thú Cưng said:
Khi user yêu cầu bạn xóa bài hay ban nick 1 ai đó thì bạn nên xem xét lại vụ việc 1 cách rõ ràng, nếu bạn âm thầm xử lý như việc này thì bạn có thấy đc sự rắc rối ko khi user khác lên tiếng phản ánh BQT bao che cho user. bạn hãy rút kinh nghiệm để xử lý tốt cho những lần sau.

Sau khi giải quyết xong việc này thì những nick liên wan sẽ bị xóa bỏ.

@All: Trong thời gian chờ đương sự vào giải quyết thì các bạn ko nên cm gây loàng topic nhé. Tái phạm sẽ bị xử lý.
okie admin mình sẽ rút kinh nghiệm , cam ơn admin đã nhắc nhở ... mong không bao giờ lặp lại , chao thân ai và chúc sức khoẻ tới mọi người ;)

badspam

Banned
meo_hu_don said:
Xinh chào mod trên diễn đàn mình. Lời đầu tiên mình muốn nói là mình thắc mắc không phải vì ghen tị , cạnh tranh gì cả. Mình hiện tại không có nhu cầu mua bán mèo gì nên ko có ghen ghét gì với 2 thành viên badspam và iloveyoudogandcat.
1. Thành viên badspam trong 2 ngày gần đây có post trên diễn đàn 2 topic bán mèo. Đầu tiên bạn ấy nói mèo bố là mèo ba tư. Khi bị 1 số thành viên phát hiện ảnh mèo bố là 1 bé mèo đã được chuyển vào Sài Gòn và thắc mắc, bạn vào trả lời rằng bạn không có ảnh mèo bố nên lấy tạm ảnh mèo bố lứa trước minh hoạ. Điều đáng nói là mèo bố là mèo anh lông dài. Bạn badspam lấy ảnh của 1 chú mèo ba tư minh hoạ cho 1 chú mèo anh lông dài, không nói là hình minh hoạ, và cũng không nói mèo bố thực sự là mèo anh lông dài. Như vậy bạn badspam có hành vi không trung thực về nguồn gốc của mèo bố.
Khi bị các thành viên khác thắc mắc badspam đã lập 1 topic thứ 2 , topic này nói rằng mèo bố là mèo anh lông dài.
2. Thành viên iloveyoudogandcat đăng 1 topic có nội dung giống y hệt topic thứ 2 của badspam . Mình đã thắc mắc trong topic của iloveyoudogandcat rằng bạn iloveyoudogandcat và badspam thực chất chỉ là 1 người hay là bạn ấy bán mèo hộ badspam nhưng không nhận được trả lời.
Đây là link topic của iloveyoudogandcat http://www.yeuthucung.com/topic/70669-meo-anh-long-dai-lai-nga-hot-hon-hot-moi-cac-ban-vao-xem/
3. Mình không hiểu rõ lắm về quy định khoá topic của diễn đàn. Nhưng mình nhận ra là 2 topic của bạn badspam đã được xoá hết. Mình cũng từng lập topic, tự khoá topic của mình khi bán mèo xong và mình thấy là các bình luận cũng như topic vẫn có thể xem được. Vậy tại sao 2 topic của badspam lại bị xoá?
Mong là các bạn nào đi qua và đã từng đọc topic của badspam có thể vào và xác nhận với mod 1 câu. Vì link không còn nên không có bằng chứng.
Cám ơn mod và các bạn :good_job:
sự Việc như nào thì chắc cũng chả cần trình bày lại…..ông meo_hu_don đã kể tội hết rồi…….Tôi chỉ trả lời- đơn giản hôm đấy tôi nhầm thôi, vừa mới đăng chưa kịp sửa các ông đã làm quá lên- lúc đầu tôi đăng là sai sự thật về mèo bố thôi,[SIZE=12pt]nhưng [/SIZE]tất cả những gì sau đó tôi sửa lại ở topic khác xin lấy danh dự 1 thằng đàn ông ra thề là trung thực hết lấc rồi .
Năm Ngóai tôi cũng bán mèo - bán hết nhanh hết veo luôn - đã muốn lừa đảo thì năm ngóai tôi đã lừa rồi chả phải chờ đến năm nay- mèo loại này chỉ có giá tầm đấy thôi - buôn bán có nâng giá lên cao quá cũng chẳng ai thèm mua đâu mà sợ tôi hét mèo lai ba tư đôn giá.

Về Meo_hu_don : có ai bảo ông ghen tỵ hay có ý cạnh tranh đâu mà vừa mới vào topic cái -chưa ai hỏi ông đã khai luôn rồi thế,ko có tính cạnh tranh mà ông cũng rảnh rỗi quá nhỉ,topic của tôi cũng có nhiều bạn đi qua ném đá nhưng ném xong chán cũng thôi có mỗi ông rảnh vào hẳn đây lập topic thắc mắc khiếu nại với admin. Thế thì nghe có mâu thuẫn ko….tôi thấy tôi chả làm ảnh hưởng gì đến ông cả,1 người ko có ý cạnh tranh đâu cần cay cú thế…..

1. Về Vấn đề ông nói tôi ko trung thực về mèo bố ba tư : ừm tôi sai từ đầu thì tôi nhận lỗi- nhưng giả sử nếu tôi nói mèo bố là mèo ba tư để đôn giá mèo con lên thì phần quyết định cũng là việc của người có nhu cầu mua mèo,trên mạng mà tôi nói cái gì ông cũng tin à meo_hu_don…..người mua mèo họ cũng sẽ tự tìm hiểu chứ….họ thấy mèo con ko giống mèo ba tư thì họ cũng chả ngu gì mà mua –cũng chả cần ông phải lo cho họ vào ném đá để họ biết mà ko mua làm gì.
Người mua mèo họ chả khôn hơn ông ý meo_hu_don ạ
Trên Box mua bán mèo cũng có nhà đăng mèo là mèo lai ba tư- mèo anh lông dài- nhưng nhìn ảnh là biết ngay là mèo nga- tôi thấy sao ông ko vào đấy mà ném đá,trong topic đấy cũng chả ai dư hơi ném đá,ném mạnh lắm là:’’ mèo này ko phải là mèo lai ba tư bạn ơi- đây là mèo nga nhé’’ cũng chả ai dư hơi lập topic mách admin.

2. ông hỏi iloveyoudogandcat và tôi là 2 người hay 1 người – ko trả lời ông- ông còn quy ra tội nữa à,2 người hay 1 người cũng chả phải việc của ông,hay là trả lời ông xong để ông tìm lý do ném đá tôi tiếp

3.câu hỏi xóa topic cũng thế- tôi nhờ mod xóa đi vì tôi ko muốn bị ai ném đá nữa- muốn được yên ổn để bán mèo,Đã Biết Thế rồi còn cố mà bới lỗi tìm ra để vào phá topic mới lập- THẾ THÌ CHẢ PHẢI ÔNG ĐANG MUỐN CẠNH TRANH GHEN GHÉT CÒN GÌ- NGƯỜI BÌNH THƯỜNG ĐI QUA KO AI LÀM NHƯ THẾ CẢ……

Ma Bư Béo

Super Moderator
Staff member
Super Moderator
Câu trả lời của b badspam hết sức nhảm nhí và ko đúng trọng tâm
Đề nghị admin gỡ cái mác TVUT đi nhé, TVUT mà như vậy mình nghĩ m chỉ mua đồ mà admin đăng bán thôi

badspam

Banned
Tôi chả làm ảnh huởng đến ai trong số người vào đây ném đá tôi cả,các ông ko mua mèo thì thôi,ko thích thì thôi tập trung lao động làm việc kiếm tiền đi,rảnh rỗi quá !....các ông ném đá ko cho tôi bán mèo túi bụi - tôi cũng lịch sự im im đi ko chửi cũng như không cãi lại 1 câu nào,vậy mà các ông cứ quá đáng bới bới tìm lỗi của tôi để làm cái gì.....phá tôi xong các ông cũng chả đc cái gì cả…..ì.... CHỈ TỔ MẤT THỜI GIAN CỦA CÁC ÔNG THÔI – các ông cứ nói – và mèo của tôi vẫn cứ bán được.

badspam

Banned
Ma Bư Béo said:
Đề nghị admin gỡ cái mác TVUT đi nhé, TVUT mà như vậy mình nghĩ m chỉ mua đồ mà admin đăng bán thôi
Ma Bư Béo said:
admin đã cảnh báo ko được spam làm lõang topic,ai vi phạm sẽ bị xử lý đấy

meo_hu_don

YTC Developer
Yêu Thú Cưng said:
badspam đã vào trả lời, còn ai có ý kiến nào khác ko.
Mình tôn trọng câu trả lời của badspam.
Thưa bạn badspam : Tôi lập ra topic này vì không thích gây tranh cãi trong topic bán mèo của bạn. Cá nhân tôi cho rằng diễn đàn là nơi để thảo luận , và luôn có những quy định chung bắt buộc mọi người phải tuân theo ạ. Nếu bạn cứ có quan điểm rằng việc bạn làm không ảnh hưởng gì đến người khác thì tôi cũng không còn gì để nói với bạn . :)
Về phần các bạn có vi phạm quy định gì thì nhờ admin xử lý ạ.
Thưa admin : khi 1 member vi phạm lỗi, có thể nhờ để mod xoá bài, coi như chưa từng có lỗi gì, thì đó có phải là bất công với các thành viên khác không. Mong diễn đàn sẽ có quy định rõ ràng hơn về việc xoá topic ạ.

ThuKhoaTamThan

YTC Developer
badspam said:
sự Việc như nào thì chắc cũng chả cần trình bày lại…..ông meo_hu_don đã kể tội hết rồi…….Tôi chỉ trả lời- đơn giản hôm đấy tôi nhầm thôi, vừa mới đăng chưa kịp sửa các ông đã làm quá lên- lúc đầu tôi đăng là sai sự thật về mèo bố thôi,[SIZE=12pt]nhưng [/SIZE]tất cả những gì sau đó tôi sửa lại ở topic khác xin lấy danh dự 1 thằng đàn ông ra thề là trung thực hết lấc rồi .
Năm Ngóai tôi cũng bán mèo - bán hết nhanh hết veo luôn - đã muốn lừa đảo thì năm ngóai tôi đã lừa rồi chả phải chờ đến năm nay- mèo loại này chỉ có giá tầm đấy thôi - buôn bán có nâng giá lên cao quá cũng chẳng ai thèm mua đâu mà sợ tôi hét mèo lai ba tư đôn giá.

Về Meo_hu_don : có ai bảo ông ghen tỵ hay có ý cạnh tranh đâu mà vừa mới vào topic cái -chưa ai hỏi ông đã khai luôn rồi thế,ko có tính cạnh tranh mà ông cũng rảnh rỗi quá nhỉ,topic của tôi cũng có nhiều bạn đi qua ném đá nhưng ném xong chán cũng thôi có mỗi ông rảnh vào hẳn đây lập topic thắc mắc khiếu nại với admin. Thế thì nghe có mâu thuẫn ko….tôi thấy tôi chả làm ảnh hưởng gì đến ông cả,1 người ko có ý cạnh tranh đâu cần cay cú thế…..

1. Về Vấn đề ông nói tôi ko trung thực về mèo bố ba tư : ừm tôi sai từ đầu thì tôi nhận lỗi- nhưng giả sử nếu tôi nói mèo bố là mèo ba tư để đôn giá mèo con lên thì phần quyết định cũng là việc của người có nhu cầu mua mèo,trên mạng mà tôi nói cái gì ông cũng tin à meo_hu_don…..người mua mèo họ cũng sẽ tự tìm hiểu chứ….họ thấy mèo con ko giống mèo ba tư thì họ cũng chả ngu gì mà mua –cũng chả cần ông phải lo cho họ vào ném đá để họ biết mà ko mua làm gì.
Người mua mèo họ chả khôn hơn ông ý meo_hu_don ạ
Trên Box mua bán mèo cũng có nhà đăng mèo là mèo lai ba tư- mèo anh lông dài- nhưng nhìn ảnh là biết ngay là mèo nga- tôi thấy sao ông ko vào đấy mà ném đá,trong topic đấy cũng chả ai dư hơi ném đá,ném mạnh lắm là:’’ mèo này ko phải là mèo lai ba tư bạn ơi- đây là mèo nga nhé’’ cũng chả ai dư hơi lập topic mách admin.

2. ông hỏi iloveyoudogandcat và tôi là 2 người hay 1 người – ko trả lời ông- ông còn quy ra tội nữa à,2 người hay 1 người cũng chả phải việc của ông,hay là trả lời ông xong để ông tìm lý do ném đá tôi tiếp

3.câu hỏi xóa topic cũng thế- tôi nhờ mod xóa đi vì tôi ko muốn bị ai ném đá nữa- muốn được yên ổn để bán mèo,Đã Biết Thế rồi còn cố mà bới lỗi tìm ra để vào phá topic mới lập- THẾ THÌ CHẢ PHẢI ÔNG ĐANG MUỐN CẠNH TRANH GHEN GHÉT CÒN GÌ- NGƯỜI BÌNH THƯỜNG ĐI QUA KO AI LÀM NHƯ THẾ CẢ……
Câu đầu tiên mình xin nói thẳng vs bạn badspam. bạn bán mèo chắc ít thì cũng đã 2 lần mà lần này lại nhầm lẫn mèo bố. thật sự mình thấy làm lạ đấy. lần đầu tiên luôn đấy. và khi mọi ngưòi đã góp ý thì bạn có thái độ theo kiểu XUỀ XÒA. coi như không có gì. cái lời thề thốt của 1 thằng đàn ông như bạn thì nói thật là mình cảm thấy xấu hổ vs con trai quá. tốt hơn hết bạn nên sang Thái đi cho nó rảnh nợ.
2 là chuyện mèo hư đốn có ganh tị vs ông hya không thì tôi không biết nhưng trong toppic này có bao nhiêu người bán mèo mà meo hu don lại GHANH TỴ vs 1 toppic bán mèo Nga bình thường thì mói lạ lạ đấy. dù mo hu don không dăng toppc này thì t cúng sẽ đăng. bạn nghĩ rằng khi bạn đăng toppic bán mèo không ảnh hưởng đến ngưòi khác thì ngưòi khác sẽ làm lơ cho bạn. ở diễn đàn này có đử thể loại người đấy bạn ạ. ở đây họ chỉ muốn sự thật thôi, ngưòi ta bảo dánh kẻ chạy đi chứ không ai đánh kẻ chạy lại cả. Như chị Bảo Linh đã nói rồi. bạn cứ công khai xin lỗi thì mọi chuyện sẽ khác. và nếu toppic của bạn không có gì đặc biệt thì đã không có cái toppic này. và nó lại càng dặc biệt hơn ki có ngưòi biết sai mà không xửa cộng thêm ngi có ngưòi có máu làm ăn muốn khai sai thật để hét mèo vs giá trời
còn chuyện ngưòi mua có ngu hay khôn thì họ chỉ ngu khi họ không biết. còn họ đã biết rồi thì chẳng phải nói làm gì.
3 iloveyoudogandcat và badspam là 1 hay là 2. dễ hiểu thôi, chẳng có thằng nào ngu mà đi đăng topic đi bán mèo của ngưòi khac khi topic ấy đang bị dư luận ném đá cả. và muốn cự thể hơn thì đấy. mod đã dò ip rồi đấy. còn gì phải nói nữa
3. thật nực cười. nếu bạn muốn yên ổn bán mèo thì đã không làm như trên rồi. bạn công khai xin lỗi. điều ấy khó vs nhũng người biết lỗi rồi sao. bạn chỉ cần xin lỗi. mọi người chẳng phải bới móc ra làm gì đâu. bạn cứ thế này thì chẳng bao lâu ngưòi đồn nhau về YTC chuyên ban chó mèo không trưng thực cả. họ sẽ chuyển sang bên viet-pet. mod vả cả nhưng người kháddeeefu không muốn wweb này đóng cửa. không thể để con sâu làm rầu nồi canh dc. Ai đời họ bán mèo mười mươi rồi mà không bằng 1 thằng đi xin vào cái chức THÀNH VIÊN UY TÍN rồi muốn đănggì thì đăng. :154: :154: :154: :154: :154:

badspam

Banned
ThuKhoaTamThan said:
Câu đầu tiên mình xin nói thẳng vs bạn badspam. bạn bán mèo chắc ít thì cũng đã 2 lần mà lần này lại nhầm lẫn mèo bố. thật sự mình thấy làm lạ đấy. lần đầu tiên luôn đấy. và khi mọi ngưòi đã góp ý thì bạn có thái độ theo kiểu XUỀ XÒA. coi như không có gì. cái lời thề thốt của 1 thằng đàn ông như bạn thì nói thật là mình cảm thấy xấu hổ vs con trai quá. tốt hơn hết bạn nên sang Thái đi cho nó rảnh nợ.
2 là chuyện mèo hư đốn có ganh tị vs ông hya không thì tôi không biết nhưng trong toppic này có bao nhiêu người bán mèo mà meo hu don lại GHANH TỴ vs 1 toppic bán mèo Nga bình thường thì mói lạ lạ đấy. dù mo hu don không dăng toppc này thì t cúng sẽ đăng. bạn nghĩ rằng khi bạn đăng toppic bán mèo không ảnh hưởng đến ngưòi khác thì ngưòi khác sẽ làm lơ cho bạn. ở diễn đàn này có đử thể loại người đấy bạn ạ. ở đây họ chỉ muốn sự thật thôi, ngưòi ta bảo dánh kẻ chạy đi chứ không ai đánh kẻ chạy lại cả. Như chị Bảo Linh đã nói rồi. bạn cứ công khai xin lỗi thì mọi chuyện sẽ khác. và nếu toppic của bạn không có gì đặc biệt thì đã không có cái toppic này. và nó lại càng dặc biệt hơn ki có ngưòi biết sai mà không xửa cộng thêm ngi có ngưòi có máu làm ăn muốn khai sai thật để hét mèo vs giá trời
còn chuyện ngưòi mua có ngu hay khôn thì họ chỉ ngu khi họ không biết. còn họ đã biết rồi thì chẳng phải nói làm gì.
3 iloveyoudogandcat và badspam là 1 hay là 2. dễ hiểu thôi, chẳng có thằng nào ngu mà đi đăng topic đi bán mèo của ngưòi khac khi topic ấy đang bị dư luận ném đá cả. và muốn cự thể hơn thì đấy. mod đã dò ip rồi đấy. còn gì phải nói nữa
3. thật nực cười. nếu bạn muốn yên ổn bán mèo thì đã không làm như trên rồi. bạn công khai xin lỗi. điều ấy khó vs nhũng người biết lỗi rồi sao. bạn chỉ cần xin lỗi. mọi người chẳng phải bới móc ra làm gì đâu. bạn cứ thế này thì chẳng bao lâu ngưòi đồn nhau về YTC chuyên ban chó mèo không trưng thực cả. họ sẽ chuyển sang bên Việt pet. mod vả cả nhưng người kháddeeefu không muốn wweb này đóng cửa. không thể để con sâu làm rầu nồi canh dc. Ai đời họ bán mèo mười mươi rồi mà không bằng 1 thằng đi xin vào cái chức THÀNH VIÊN UY TÍN rồi muốn đănggì thì đăng. :154: :154: :154: :154: :154:
3. Bạn à,ko phải dễ dàng ở 1 diễn đàn lớn hàng nghìn người vào theo dõi mua bán như này lại có thể '' xin đi vào chức'' thành viên uy tín cả,thế thì nhiều người vào xin đi vào để bán mèo lắm.....ông vào box thành viên uy tín đi xem có bao nhiêu người ở hà nội này thì biết......(và cũng mở ngoặc là tôi ko phải thành viên uy tín, trùng ip vì ông kia dùng máy của tôi vào đăng hộ thôi- vì sao dùng máy của tôi thì tôi ko thích nói )
2..trên mạng này mọi thứ luôn ảo,có thật hay ko thì chưa chắc ông đã biết được....phải dựa vào kiến thức của mình thôi,người mua mèo ngu hay khôn thì họ cũng chẳng cần ông phải giúp,họ chỉ qua xem- thích thì mua ko thích thì thôi- lượn....ông còn định đi giải cứu thế giới à.....người mà có mèo bố là mèo ba tư tôi lấy ảnh lần trc đã chẳng cần làm to chuyện nữa thì thôi -tôi chả cần biết BẢo Linh Là ai cả....thế cho nó nhanh..tôi ko quan tâm.........bạn bảo tôi sai mà ko sửa thì lần đầu tôi ghi nhầm - lúc sau tôi đã lập hẳn topic sửa lại hết thông tin sai rồi còn gì..............ông ko thích làm lơ thì ông cứ theo đuổi.....chuyện nó cũng chỉ đến thế thôi....
1. Tôi Bán mới có 1 Lần thôi,và .... TÔI KO ĐƯỢC PHÉP NHẦM À........tôi nhầm thì tôi nói là tôi nhầm chứ ,Các ông cứ nhảy vào qui cho tôi
là tôi đi lừa đảo đôn giá mèo à,mèo này cũng chả đôn đc giá,giá cao quá ko ai mua thì tôi bị ảnh hưởng chứ ông bị à thủ khoa tâm thần.....thì đúng là lúc đăng topic tôi nhầm thật ,thấy mọi chuyện cũng chả to tát sửa lại thông tin là xong nên tôi ra ngoài lập lại topic khác......các ông quan trọng hoá vấn đề mèo bố mèo mẹ làm gì......nhiều bạn còn chả đăng ảnh mèo bố mẹ nữa là.....

ThuKhoaTamThan

YTC Developer
Giọng điệu của 1 GIRL ĐÀN ÔNG trẩu tre.
Cây ngay k sợ chết đứng. Sao lại không nói sự thật
badspam said:
3. Bạn à,ko phải dễ dàng ở 1 diễn đàn lớn hàng nghìn người vào theo dõi mua bán như này lại có thể '' xin đi vào chức'' thành viên uy tín cả,thế thì nhiều người vào xin đi vào để bán mèo lắm.....ông vào box thành viên uy tín đi xem có bao nhiêu người ở hà nội này thì biết......(và cũng mở ngoặc là tôi ko phải thành viên uy tín, trùng ip vì ông kia dùng máy của tôi vào đăng hộ thôi- vì sao dùng máy của tôi thì tôi ko thích nói )
2..trên mạng này mọi thứ luôn ảo,có thật hay ko thì chưa chắc ông đã biết được....phải dựa vào kiến thức của mình thôi,người mua mèo ngu hay khôn thì họ cũng chẳng cần ông phải giúp,họ chỉ qua xem- thích thì mua ko thích thì thôi- lượn....ông còn định đi giải cứu thế giới à.....người mà có mèo bố là mèo ba tư tôi lấy ảnh lần trc đã chẳng cần làm to chuyện nữa thì thôi -tôi chả cần biết BẢo Linh Là ai cả....thế cho nó nhanh..tôi ko quan tâm.........bạn bảo tôi sai mà ko sửa thì lần đầu tôi ghi nhầm - lúc sau tôi đã lập hẳn topic sửa lại hết thông tin sai rồi còn gì..............ông ko thích làm lơ thì ông cứ theo đuổi.....chuyện nó cũng chỉ đến thế thôi....
1. Tôi Bán mới có 1 Lần thôi,và .... TÔI KO ĐƯỢC PHÉP NHẦM À........tôi nhầm thì tôi nói là tôi nhầm chứ ,Các ông cứ nhảy vào qui cho tôi
là tôi đi lừa đảo đôn giá mèo à,mèo này cũng chả đôn đc giá,giá cao quá ko ai mua thì tôi bị ảnh hưởng chứ ông bị à thủ khoa tâm thần.....thì đúng là lúc đăng topic tôi nhầm thật ,thấy mọi chuyện cũng chả to tát sửa lại thông tin là xong nên tôi ra ngoài lập lại topic khác......các ông quan trọng hoá vấn đề mèo bố mèo mẹ làm gì......nhiều bạn còn chả đăng ảnh mèo bố mẹ nữa là.....

ThuKhoaTamThan

YTC Developer
Giọng điệu của 1 GIRL ĐÀN ÔNG trẩu tre.
Cây ngay k sợ chết đứng. Sao lại không nói sự thật
badspam said:

Bao Linh 85

I_Like_Pet
Bạn badspam đừng so sánh tỵ nạnh hay lôi kéo những topic khác vào đây nhé!
Tuỳ mỗi trường hợp, tuỳ thái độ ghi nhận của chủ topic, mà mn ở đây sẽ có những phản ứng khác nhau nhé!

Đánh kẻ chạy đi, không ai đánh ng chạy lại cả, tại sao cho đến h này bạn k chịu nhận lỗi, mà cứ mãi quanh có lấy những danh từ nhẹ hẫng nhẹ tâng biện minh cho hành động gian dối của mình vậy! Đó là lí do làm cho mn càng ghét bạn hơn và gay gắt với bạn đấy

Tôi nói thẳng Bạn KHÔNG ĐƯỢC PHÉP NHẦM đấy! Nhầm j thì nhầm, đánh sai lệch chữ cái, sai sđt, sao lại đi NHẦM CHỦNG LOẠI MÈO?HÌNH MÈO?NHẦM LÚC POST THÔI! THẾ POST LÊN KO THẤY ÀH? Mà nhầm khôn thế! Sao k nhầm hình con mèo ta, mèo rừng hay Nga lên? Mà lại lấy hình mèo 34 nắm ngoái j đấy

Đây là hình mèo bố ALD mà chủ topic đưa lên sau khi bị vạch trần

Và hình mèo 34 mà bạn ấy TRÓT "NHẦM" đăng lên

Bạn ơi,bạn đã bỏ qua bao nhiêu đặc điểm giữa 2 chủng loài mèo, bnhiu điểm KHÁC XA nhau giữa 2c mèo thế kia àh?? cho dù bạn có là ông lão mắt kém lẩm ca lẩm cẩm mắt chỉ thấy mờ mờ đăng hình lộn, thì phải NÓI ĐÚNG SỰ THẬT là mèo bố là ALD chứ, đúng ko?!?? hả???? thì khi ấy thiên hạ sẽ nói "ô đó là mèo 34 mà" thì bạn nói đăng hình nhầm rồi sửa lại chắc cũng ko ai "đánh" bạn tới cùng như v đâu ha!!!!

Mình nói luôn nha, k ai lên đây mua mèo cũng có kiến thức về chủng loại mèo đâu, ngay cả bạn BÁN MÈO CÒN "NHẦM" Nữa là!! Người mà rành về chủng loại mèo thì chắc là đã có mèo và đang bán mèo rồi còn j phải mua nữa!
Sự thật là cứ vài ngày mình nhận dc 1,2 inbox của các mem mới hỏi mình thế nào là mèo 34,mèo ald,mèo lai....giá ntn là chuẩn, mua ở đâu thì uy tín, đó là nhg bạn chịu để ý tình hình và bít hỏi, còn có rất nhìu mem mới hay khách, họ ko hề bít j cả, họ muốn chuyển qua nui mèo nhg kiến thức thì ko có j cả, thì họ rất cần những lời phê bình từ phía chúng tôi đấy! Đừng nói là ai muốn mua thì mới có quyền thắc mắc ko mua thì đừng nói nhìu hay ném đá, trừ khi ngta nói sai làm sai trg topic của mình kìa, còn mình sai, mình gian dối thì mình nhận đi cho rồi!

Nếu bạn nhầm, mèo bố biết rõ là ALD màu xám, cho phối hồi T4, mà lại lấy hình mèo 34 lông xám vằn vện lên, thì sao mèo con bạn cho TRỞ THÀNH MÈO LAI 34 lun vậy? Nếu bạn nhầm, sao có bạn nói "sao nó k có nét 34 nào vậy ", sao lúc đó bạn vẫn chưa sực nhớ ra "àh ha mình quên , còn mèo bố có phải mèo này đâu, mình nhầm", nếu bạn nói bạn chỉ lấy hình tạm, sao bạn k nói rõ ra kèm theo?? Mà nếu BẠN ĐÃ NÓI LÀ LẤY HÌNH TẠM DO 2 CON NA NÁ NHAU THÌ BẠN ĐÃ Ý THỨC ĐC VIỆC MÌNH LÀM RỒI, SAO CÒN GỌI LÀ NHẦM?
Nếu bạn mượn tạm hình thì post cái hình đó đủ rồi, sao lại post thêm tấm mèo nhà bạn và con 34 đó xx, chẳng phải để bạn KHẲNG ĐỊNH 1LAN NỮA RẰNG BÉ 34 LÀ BỐ SAO??? ====>> đấy, bạn trloi đc từng ấy câu hỏi của tôi đi, admin và mn ở đây sẽ đáh giá đc sự việc thôi!

Còn về nick Thvien UY tín, chỉ cần điền vào mẫu, nếu k có phết j trc đó sẽ đc đc xét cho, NHƯNG trg quá trình mua bán nếu có than phiền hay gây phết j thì tội sẽ còn nặng hơn đấy!
H bị phát hiện thì muốn nói j cg đc,ai kiểm chứng đc, nói của ai khác xài chung này nọ, nhưng chắc chắn qua chuyện này nặng sẽ bị ban nick, nhẹ thì bị xoá danh hiệu thvien uy tín, nếu thsu đó là của 1 ng khác đó sẽ là 1 bài học hậu quả cho việc lấy nick uy tín của mình cho kẻ k uy tín k trung thực như bạn xài đó!

kun.9x

YTC Developer
- Nói thật là tôi thấy bạn thật thiển cận, suy nghĩ nông cạn, thiếu kiến thức thiếu hiểu biết trong chuyện đối nhân xử thế. Tôi thật sự k biết bạn nghĩ j` khi cho là bạn mèo gạnh tỵ, 1 sũy nghĩ hết sức là ngây thơ và khờ dại, Bạn nói là ai thik thỳ mua còn ng` khác chẳng có quyền thắc mắc. omg!!! thật sự thỳ bạn đến trái đất này lzi` vậy =)). THế bán sai thỳ mặc kệ à, ng` khác nói k đc à
- CÒn nữa bạn có thể nhầm bạn đc phép nhầm, b có thể lấy nhầm ảnh mèo cũ, nhưng b k thể nào mà lại nhầm giữa 2 từ 34 và ald đc, chẳng nhẽ lúc đi phối chủ mèo ald kia k nói vs b là n là giống j` à mà bạn nhầm, đó là điều cấm kị mà k thể chấp nhận đc. Khi bán tất nhiên giá của mèo like vs 34 tất nhiên là cao hơn like vs ald r`, đó khác nào lừa đảo, và chẳng hiểu sao b lại nghĩ giá mèo cao thỳ chủ nuôi mèo đấy mới tốt =)). Non nớt quá bạn hay là ngây thơ vô số tội đây k biết nữa
- Bạn lại lôi ng` ngu người khôn ra đây, chẳng ai là ngu ở đây bạn ạ, chỉ có bạn mới tiếp xúc vs mèo chưa hiểu biết kĩ mà thôi, nếu mà chúng mình đây k nói thỳ những b k biết đấy vẫn ung dung mua và tg đó là mèo lai 34 , nhưng vì họ ngu nên cũng ksao đúng k
- Tất nhiên b chả cần biết B.linh là ai hay tất cả những ng` khác là ai, kể cả bqt là ai. Nếu b biết, b có 1 chút suy nghĩ b sẽ k làm sự việc như vừa rồi nhưng mà k sao b chẳng nói là bạn đâu cần quan tâm ;))
- và t thật sự k hiểu b lôi cái danh dự đàn ông của b ra để lzi`, b đâu có =)). Nếu là 1 thằng đàn ông b sẽ công khai xl trên 4rum, nhân khuyết điểm, hứa k tái phạm, và đăng lại 1 cách rõ ràng. Như thế chẳng ai trách b mà có khi có ng` con phục b
- Vì sao b cứ phải ra sức bán mèo con ngay lập tức ngay lúc này = đc vậy, b up bài liên tục, b muốn nhanh tống khứ để còn làm phi vụ khác hay sao. suốt ngày cứ yên ổn mà bán mèo, cái kiểu của b lsao mà yên ổn đc đêy .
MÌnh chẳng muốn nói j` thêm nhưng đọc cmt b thấy nhức nách quá b àh. B đừng trách vì sao mọi ng` k ném đá vào mồm b, ai k ném thỳ mới lạ đó b à :)

alice.4387

T.Viên Năng Động
Ôi!!!sao lại rách nát topic hết thế này,thôi thì mọi ng tha cho b ấy lần này đi,dù b ấy nhầm hsy cố ýk thì b ấy cũng đã bị vạch trần rồi,cộng thêm cái b ấy đã sửa lại topic của b ấy rồi,giờ b đăng thì cho lun cái đ.c để mọi ng ghé thăm xem mèo,sức khoẻ và cả mẹ nó nữa,mình nghĩ chắc bố nó là cu tĩn ák,tại nếu lấy hình của cô cutuyetthanh thì lại bị cô phàn nàn nữa,đằng này thì ko thấy cô nói gì...:)) mà mod ơi!!!cũng tội cho a vohoanghai lắm,chỉ tại vì a ấy cũng sn giống mình lúc đọc đc những dòng inbox của b ấy,nên phần nào đó xin mọi ng đừng trách a vohoanghai và đừng nói a ấy là tay trong của b badspam gì đó nữa nhé,thôi mọi ng ơi,làm cho sóng yên biển lặng mưa thuận gió hoà đi,chúc mọi ng lun vui vẻ và các bé mèo khoẻ mạnh nhé.:)))

Status
Không mở trả lời sau này.