• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Thành Viên Mới Gia Nhập Nhà Cool

cool

YTC Developer
Pé về đến SG ngày hôm wa :) sau 1 chuyến đường dài từ HN về hôm nay đã ăn uống khoẻ, chạy nhảy lung tung :p còn khè khè lại Bean và Bella :))
pé tên Sam giốg cái sinh ngày 8/4

ảnh pé

leo trèo..

măm măm vs chị Bella :p

nghiêng đầu... nghiêng nghiêng đầu. =))

bị nhốt ẻm ko cam chịu :((

Nằm cạnh anh Bean hời :D

ivys

♛ Madame chic de chat ♛
Bé là trai hay gái vậy bạn?? ^^

cool said:
Pé về đến SG ngày hôm wa :) sau 1 chuyến đường dài từ HN về hôm nay đã ăn uống khoẻ, chạy nhảy lung tung :p còn khè khè lại Bean và Bella khi lại làm quen :))
P/s: Help! Mọi người giúp mình đặt tên cho pé với. Suy nghĩ mãi ko biết tên nào thích hợp :(
http://i1354.photobucket.com/albums/q691/tringuyen3107/DC574ECD-247E-401F-9EC5-EE841A71B248-20274-000008BEB53FDA09_zps73a8142f.jpg

cool

YTC Developer
trongqui said:
cool ơi thằng ku đực nhà bạn biết phối giống chưa , nhóc aln của mình nó biết gào rùi, chắc 2tháng nữa mình tìm chồng cho nó
Mình cũg ko biet nhưng thỉnh thoảng nó cũng đè con bella ở nhà mìh ra :)) nhưg khi nào pé nhà pan lên giống pan cứ mang qua xem thế nào
Ủa mà bella nhà mình 8thg còn chưa gào đực..nhớ là pé nhà pạn hình như nhỏ hơn bella fai k?

Putin_cute

T.Viên Năng Động
chày, cute dữ ta, may mốt of làm 1 lượt 3 em luôn đi

cool

YTC Developer
Putin_cute said:
chày, cute dữ ta, may mốt of làm 1 lượt 3 em luôn đi
E sẽ cố gắng đèo theo 3 đứa :)) a onl bằng máy tính vào link hình rồi past vào topic zùm e nhe! e onl bang dt nên ko làm dc :(

Putin_cute

T.Viên Năng Động
cool said:
E sẽ cố gắng đèo theo 3 đứa :)) a onl bằng máy tính vào link hình rồi past vào topic zùm e nhe! e onl bang dt nên ko làm dc :(
ok luôn, mà thàng Bean nhà em phải để Lila nhà anh xé rin đó, kakakakak? Có phai như zầy ko?

Charlene2801

♬ Mèo Tinh ♬
Ôi bé màu lilac phải ko bạn ơi? mới vào mà trộm vía nhanh nhẹn ghê hen. Vậy là bạn có thể yên tâm sức khoẻ bé tốt rồi. Cố gắng chăm 1 tuần nữa rồi cho bé đi off luôn nha bạn :)

cool

YTC Developer
Charlene2801 said:
Ôi bé màu lilac phải ko bạn ơi? mới vào mà trộm vía nhanh nhẹn ghê hen. Vậy là bạn có thể yên tâm sức khoẻ bé tốt rồi. Cố gắng chăm 1 tuần nữa rồi cho bé đi off luôn nha bạn :)
Đúg rồi màu lilac đó pan :) Mình định mang pé Bean thôi tại pé này nghịch lắm với lại mình q8 đi đến ailu cũg xa nên mang 1 pé Bean thôi :) hẹn mang pé quậy này dịp off khac :)

Putin_cute

T.Viên Năng Động
cool said:
Đúg rồi màu lilac đó pan :) Mình định mang pé Bean thôi tại pé này nghịch lắm với lại mình q8 đi đến ailu cũg xa nên mang 1 pé Bean thôi :) hẹn mang pé quậy này dịp off khac :)
Lila đang kêu gào thảm thiết, thằng Bean sao rồi em

cool

YTC Developer
txh1403 said:
chà chà....lâu không vào YTC....hóa ra con gái mặt ngu của mình chủ là bạn trí :D
Vui quá vì pạn đã phát hiện đc mình là chủ của mặt ngu nhà pan =))))