• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Teddy dog shop

Nnqphuong

Mẹ nào đang có ý định cho con e của mình groomming ở Teddy shop thì suy nghĩ thật kĩ nhé. E gửi 3đ nhà e đi groomming ở đây, e định mỗi ngày sẽ gửi 1e, bé đầu tiên nói chung cắt rất OK, nhưng e ko hiểu sao đi cắt về xong bé rất nhát, e nghĩ do bé ở chỗ lạ quá lâu (từ 12h trưa-6h45 tối). m thật sự công nhận bên đây cắt lông rất OK, nên m quyết định hôm sau cho 2e con lại đi cắt, sợ đi 1m lâu quá sẽ bị hoảng như e kia, và mình ko hề kt cũng ko hề biết bé thứ nhất bị cắt đứt kẽ chân, hn đã mưng mủ. Tới khi gửi 2 bé kia đi cắt lúc 10h30 sáng, tới 2h chìu m phát hiện chân e ở nhà bị nv, m thật sự rất hoang mang, đợi mai tới 5h chìu vẫn ko thấy gọi nên m quyết định tự quay lại đón con. Điều ko thể tin nổi là, chỉ mới 1 bé đc cắt xong, m cũng mong là 2đ này làm lâu nv chắc sẽ ko bị trầy xước. Trong lúc chờ bé, 1b nhân viên lôi thùng đồ sale ra cho khách quen của b ấy lựa, m cũng đến để lựa cho tụi nhỏ ít đồ, nhưng m cầm cái nào lên b ấy giật ngay cái đó nói ko phải đồ sale, bỏ lộn thùng vs thái độ rất kì cục. M cũng ko nói j, lúc đó thằng bé cắt sau cùng của nhà m chạy xuống,m ko hiểu sự chuyên nghiệp là ntn khi mà e xuống, lông vụn vẫn con đầy trên ng, khi m thấy e bị trầy ở phần háng m có nói sao cắt mà trầy dữ v thì nhận lại là cái liếc mắt bỏ đi chứ ko phải là 1 lời giải thích hay xl. M đi về và sáng nay có cmt trong 1 bài họ tố bên đấy bán chó j đấy m ko biết, nhưng cứ cmt là bị xoá (họ là ad của trang mà). Quá bức xúc m đăng hẳn hoi 1 topic để đc giải quyết vấn đề, vẫn bị xoá.
Tiếp tục sau đây mới là phần quan trọng, anh Khương (chủ teddy shop) gọi đt, nội dung đại khái là ngta đã tố ảnh bán chó v r mà m cmt v sẽ thêm chuyện nên phải xoá, m hỏi lại nếu nv tại sao sau khi xoá ko ib cho m, mà đợi m đăng topic mới gọi, anh đổ thừa cho Nv anh xoá ko phải ảnh,OK m có thể chấp nhận lí do đó nhưng cái mình ko thể chấp nhận là anh ấy nói có thể do con chó nó tự lấy móng m cào làm trầy, m hỏi lại ngay a nghĩ có con chó nào tự gãi tới trầy hết bi của m ko? A ấy hết đường nói bèn kêu m là trc khi e đăng thì e phải nói vs bên a khi nào bên a ko đền bù cho e thì nói, m nói thẳng m ko đem con m ra để đòi đền bù và m ko cần, m muốn ở đây tại sao làm sai ko giải quyết mà cứ m đăng j là xoá đó, trong khi muốn thì có rất nhìu cơ hội để ib nc rõ ràng, ngay cả trên topic m đăng. Sau khi đuối lí a ấy nc theo kiểu a muốn đền bù mà mình ko chịu thì là do m chứ ko phải anh ấy ko muốn đền.