• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

tại sao ko thể vào dd bằng acc ?

Status
Không mở trả lời sau này.

kutekit

Mình là chủ của nick Gà Ngây Thơ cách đây 3-4 hôm thì buổi sáng mình còn vào nhưng tới tối là hoàn toàn k vào dc 4rum , kể cả thử vào = dt ? onl máy tính thì nó toàn bào ko kết nối dc , phải cài đặt lại trình duyệt web mới vào dc trong trạng thái ko đăng nhập .

Mình nhớ là tham gia 4rum này ko có hành động gì vi phạm nội quy cả . Mong BQT giải quyết .

Thân

Yêu Thú Cưng

† Ác Nhân †
Nick đó đã bị lỗi. Bạn cung cấp mail mà bạn đã đăng ký nick Gà Ngây Thơ lên đây. Nếu đúng thì tôi sẽ gộp 2 nick bạn đã dùng làm 1 và lấy tên cũ cho bạn.

gacon010293

Gà Gật Gù
mail đăng kí thì mình k nhớ chính xác lắm nhưng mà chỉ là 1 trong 2 cái email mày thôi nhưng mà thường là cái trên :) [ liên kết vs face nên h` tới mấy trăm k mail lục hông ra =)) ]

miss_becauseiloveyou93@yahoo.com.vn

hoặc

hanh010293@yahoo.com.vn

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
gacon010293 said:
mail đăng kí thì mình k nhớ chính xác lắm nhưng mà chỉ là 1 trong 2 cái email mày thôi nhưng mà thường là cái trên :) [ liên kết vs face nên h` tới mấy trăm k mail lục hông ra =)) ]

miss_becauseiloveyou93@yahoo.com.vn

hoặc

hanh010293@yahoo.com.vn
Hiện tại em có vào diễn đàn bằng nick gà ngây thơ được ko ? Anh log vào thử thấy account hoạt động bình thường.

Thân.

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
ĐT với PC của em dùng chung mạng hay 2 mạng khác nhau ? Anh vừa refresh lại Firewall của máy chủ. Em connect trên PC xem vào được chưa ?

Thân.

gacon010293

Gà Gật Gù
e xài 2 mạng khác nhau :-s trên CP thì cả IE và Chorme đều ko vào dc , vừa phải cài lại Chorme vì k cài lại thì k vào dc nữa :-ss

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
gacon010293 said:
e xài 2 mạng khác nhau :-s trên CP thì cả IE và Chorme đều ko vào dc , vừa phải cài lại Chorme vì k cài lại thì k vào dc nữa :-ss
Hi em, sau khi cài lại Chrome thì em vào được bình thường chưa ?

Thân.

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
gacon010293 said:
em cài lại Chrome thì vào dc , mà cứ hể đánh ID nick Gà Ngây Thơ là phải cài lại hix
Hj em, tạm thời em dùng đỡ nick này đến sáng mai nhé. Gộp 2 tài khoản lại cho em về gacon010293 thì đơn giản nhưng không còn tài khoản bị lỗi tương tự để kiểm tra nữa. Sáng mai sau khi upgrade diễn đàn lên phiên bản mới anh sẽ cập nhật thông tin.

Tạm thời anh khóa account Gà Ngây Thơ để tìm hiểu nguyên nhân.

Thân.

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
gacon010293 said:
cái tên Gà Ngây Thơ cũng ưa bị lỗi lắm , trc đổi bên Hamstervn cũng hành ông Admin bên ấy hết mấy ngày =))
Đã PM.

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
Đã đổi password cho gà ngây thơ của em 1 lần nữa --> 01xxxxxxxx

Status
Không mở trả lời sau này.