• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Tặng cún con cho các bạn yêu cún đây!

Như tiêu đề, mình cần tìm chủ yêu thương cho 3 bé cún con của bà chị nhờ tặng giùm. Các bé đều là giới tính cái, sau đây xin trích nguyên văn lời bà chị "Mẹ là chó ta thôi còn Bố lai Phú Quốc nên các con: con có xoáy, con không.
Đặc biệt cho Mẹ bắt chuột cực giỏi, nên Tên gọi " Mẹ của mấy pé " đó là : Chuột ". Bạn nào muốn nhận nuôi thì pm mình nhé. Chị mình nói là miễn phí nhưng mình nghĩ là các bạn nên đưa chút vía hay chỉ cần vài gói thức ăn thôi cho lịch sự .

tinytei

TinyTei
Bạn Thanh Hiền loay hoay với mấy cái câu đc trích dẫn từ chị bạn ấy và lời khuyên nên mang vía tới thì quên cho cái gì để liên lạc rồi @.@"
Up cho các cháu mau có nhà mới nhé

tinytei said:
Bạn Thanh Hiền loay hoay với mấy cái câu đc trích dẫn từ chị bạn ấy và lời khuyên nên mang vía tới thì quên cho cái gì để liên lạc rồi @.@"
Up cho các cháu mau có nhà mới nhé
các bạn có thể in box cho mình, xin lỗi bài viết ko dc kiểm tra lại trước khi đăng vì mình soạn bằng đt

Bạn nào mún nhận cún thì đặt gạch bằng cách pm yahoo mình: thanhnhi0702

ngandu

Bạn chọn người cho cận thận nha, cho nhầm người xấu, người ta đem bán chuộc lợi, tội nghiệp mấy em cún lắm. Hy vọng các em gặp đc ngừi tốt

cám ơn mod đã di chuyển bài về đúng box cho mình nhak

theha2011

Thanh Hiền said:
Như tiêu đề, mình cần tìm chủ yêu thương cho 3 bé cún con của bà chị nhờ tặng giùm. Các bé đều là giới tính cái, sau đây xin trích nguyên văn lời bà chị "Mẹ là chó ta thôi còn Bố lai Phú Quốc nên các con: con có xoáy, con không.
Đặc biệt cho Mẹ bắt chuột cực giỏi, nên Tên gọi " Mẹ của mấy pé " đó là : Chuột ". Bạn nào muốn nhận nuôi thì pm mình nhé. Chị mình nói là miễn phí nhưng mình nghĩ là các bạn nên đưa chút vía hay chỉ cần vài gói thức ăn thôi cho lịch sự .
Bạn ơi cho mình số điện thoại để mình đăng kí 1 slot.Mà bạn ở HN hay HCM thế

Close topic dùm mình nhak mod, các pé cún đều đã có gạch