• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Tài liệu huấn luyện chó bằng clicker cho anh em đây

Phạm Huy Hoang

Thấy nhiều anh em hay hỏi cách huấn luyện chó, cũng như tìm người huấn luyện chó trong khi mình thấy để huấn luyện được 1 em cún ngoan không hề khó chủ yếu là sự kiên trì của người chủ thôi. Lấy tâm lý của mình những ngày đầu nuôi chó cũng lướt web, tìm kiếm hoa mắt, chóng mặt tí nôn ra bàn phím. :lau_mo_hoi: nhưng toàn chung chung thôi à. Trong lúc tuyệt vọng đang định bán mấy e cún ở nhà đi vì không có tài liệu :laluot_08:thì mình tìm được địa chỉ web này http://petgold.vn và mình thấy bạn ấy bán sách nên mình đặt mua lun. H mún chia sẻ cho ae để lấy thêm tí kinh nghiệm. Trong này hướng dẫn cả cách chăm sóc, bênh tật của các cún nữa nhé với 40 lệnh huấn luyện chó bằng clicker. Chắc bác này dùng google dịch hay sao ấy nhìu câu chứ đọc hơi hại não :laluot_21: nhưng mà không sao cũng nên cảm ơn bạn ấy đã bỏ công sức ra làm cuốn sách này. File PDF nhé các bạn lên google tìm là ra khối phần mềm đọc đuôi pdf rồi còn bác nào điều kiện iphone thì cứ tải về mà ngâm cứu thôi.

www.fshare.vn/file/A5J2B6L7WSVU