• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

sinh đẻ cho phốc

Pham hoang ngoc tram

Vẫn Fa đấy tám đi :/
Chào các bạn.mình nghe nói chihuahua Phải đẻ mổ vì đầu chihuahua con to quá, ko chui ra đc. Vậy phốc vó phải mổ đẻ ko. Nên phối giống ntn để ra 1 đàn phốc màu socola?

Kem_Ốc_Quế

S.U.E
Staff member
Super Moderator
Pham hoang ngoc tram said:
Chào các bạn.mình nghe nói chihuahua Phải đẻ mổ vì đầu chihuahua con to quá, ko chui ra đc. Vậy phốc vó phải mổ đẻ ko. Nên phối giống ntn để ra 1 đàn phốc màu socola?
Cũng tùy từng bé, đa phần đẻ thường đc b à ^^
Theo gen của các bé, màu sắc là từ đời trc cơ, nếu mún có nhìu phần trăm màu socola thì b phối 2 bố mẹ màu thế luôn...(Chó giống cha, gà giống mẹ mà)
Chúc b vui vẻ...

npn141196

Member
Nếu muốn ra socola thì bố , p có màu đó chứ bạn , nó đâu có quy tắc nào mà trộn màu đâu bạn , có vd là chỉ chó cha màu trắg mẹ màu vàg thì , con ra là trắg vàg hoặc kem ak , chứ hk lai ra dc sô cô đâu

Pham hoang ngoc tram

Vẫn Fa đấy tám đi :/
Cho m hỏi lun: mình nên đến trại nào để Phối giống? Mình ở hn, phốc mình đen vàng thuần chủng, là girl nhé!

Kem_Ốc_Quế

S.U.E
Staff member
Super Moderator
Pham hoang ngoc tram said:
Cho m hỏi lun: mình nên đến trại nào để Phối giống? Mình ở hn, phốc mình đen vàng thuần chủng, là girl nhé!
B đến nơi b mua bé ý,đó cx coi là trại đó ^^