• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Sao em càng lớn càng quậy càng không nghe lời

Em mới nuôi một em cún giờ cũng đc 2.5 tháng rồi.........giống Nhật.............lúc mới về hiền khô........giờ quậy như quỷ......hay cắn bậy nhưng giờ em đánh riết hết zám rồi.......vừa há miệng ra la cái là thụt đầu lại..............mà có cái đi vệ sinh, và em đang muốn dạy em nó nằm im kêu nằm là nằm.........nói chung là k được chạy lung tung.........ai có bí kiếp giúp em với

Beezy

Member
Tân Nguyễn said:
Em mới nuôi một em cún giờ cũng đc 2.5 tháng rồi.........giống Nhật.............lúc mới về hiền khô........giờ quậy như quỷ......hay cắn bậy nhưng giờ em đánh riết hết zám rồi.......vừa há miệng ra la cái là thụt đầu lại..............mà có cái đi vệ sinh, và em đang muốn dạy em nó nằm im kêu nằm là nằm.........nói chung là k được chạy lung tung.........ai có bí kiếp giúp em với
Chó con nghịch lắm bạn, lớn sẽ hết. Với lại tuổi này chưa dạy nó được đâu, cùng lắm là nó nằm được một lát. :154:

Pham hoang ngoc tram

Vẫn Fa đấy tám đi :/
Cún nhà mình thì càng lớn càng ngoan. Nhốt nó lại, bế bồng nó tự tay b cho nó ăn, nói nhẹ nhàng với nó. Cún nhà mình hồi xưa cũng hư lắm, nhưng mình dùng cách này nên bé rất ngoan nha!

MECSADEC

NGười anh Vĩ đại
ko nên đánh kiếm cái ống bơ sữa no chuẩn bj cắn thi đập dọa vai lân là sợ