• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Samoyed bị nôn

bnak1213

Tình hình là như này ạ em sam nhà em 4 tháng tuổi thỉnh thoảng bị nôn ra nước vàng sủi bọt(mới có 2 lần ). Nhưng nó chả có hiện tượng gì đau ốm cả nghịch như quỷ :3; ăn thì hơi lười tý nhưng vẫn hết khẩu phần. đi ngoài bình thường tẩy giun đầy đủ. Mọi người có biết nó bị sao tư vấn giùm em với

chimcanhcut_dus

YTC Developer
bnak1213 said:
Tình hình là như này ạ em sam nhà em 4 tháng tuổi thỉnh thoảng bị nôn ra nước vàng sủi bọt(mới có 2 lần ). Nhưng nó chả có hiện tượng gì đau ốm cả nghịch như quỷ :3; ăn thì hơi lười tý nhưng vẫn hết khẩu phần. đi ngoài bình thường tẩy giun đầy đủ. Mọi người có biết nó bị sao tư vấn giùm em với
có thể là do bé ăn cỏ cây hoa lá bạn nhé.bạn nên trông chừng bé.thấy bé ăn hoa hay mấy loại cỏ dại thì phải ngăn ngay.nhiều cún ăn là vì thấy đầy bụng khó tiêu nhưng nhiều cún ăn là do...thích nhé.dù thế nào cũng không có lợi đâu

bs.hanh shop

YTC Developer
bnak1213 said:
đường tiêu hóa của sam hơi yếu nên bạn cần bổ sung cho bé 1 lượng men tiêu hóa cần thiết để cân bằng hệ đường ruột...bé sẽ giảm tình trạng nôn