• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

PI-TRA-MA (đã có câu trả lời cho bức ảnh xấu xí ^^ )

lethuy246

T.Viên Năng Động
ai k biết thì cứ thử nói câu này với anh quỷ nhá "cháu 20t, chào chú quỷ" :le_luoi: :le_luoi: :le_luoi: :le_luoi:

Pikachu

T.Viên Năng Động
a nhớ ko lầm thì hactu nhỏ tuổi nhất trong topic này đó

hì hì, có thể ạ. ^^

ai đồn bậy bạ thế, hactu bằng tuổi mình đấy các bạn

mama

T.Viên Năng Động
ai k biết thì cứ thử nói câu này với anh quỷ nhá "cháu 20t, chào chú quỷ" :le_luoi: :le_luoi: :le_luoi: :le_luoi:

thế chắc chú Q đập đầu vào tường wa! :th_haha_hammer: :th_haha_hammer: :th_haha_hammer:

lethuy246

T.Viên Năng Động
thì tại vì có bạn k hiểu vấn đề nhạy cảm của anh Q là j nên chị trả lời hộ mà :icon027:

Pilovepet

LOVE ANIMAL
thì tại vì có bạn k hiểu vấn đề nhạy cảm của anh Q là j nên chị trả lời hộ mà :icon027:

hi hi, em đồng ý với chị thủy :good_job: :good_job: :good_job:

tra tra

T.Viên Năng Động
Có ảnh thiệt rồi nè, nhưng chỉ của Pilovepet và tra thôi.! Mọi người cứ vào peticon.vn dò 1 vài phút là ra ngay nà. ! Thật buồn quá, YTC dạo này lên chẳng nói chuyện đc với ai, mn đều đâu mất rồi??

Nguyễn Hưng

Love my Tender
Super Moderator
Có ảnh thiệt rồi nè, nhưng chỉ của Pilovepet và tra thôi.! Mọi người cứ vào peticon.vn dò 1 vài phút là ra ngay nà. ! Thật buồn quá, YTC dạo này lên chẳng nói chuyện đc với ai, mn đều đâu mất rồi??

Chú dò cả buổi mà thấy gì đâu! :dead:

kunluvv1994

T.Viên Năng Động
ơ , comment của mình bị xòa kìa , lạm dụng chức quyền à =.=!

Pilovepet

LOVE ANIMAL
ơ , comment của mình bị xòa kìa , lạm dụng chức quyền à =.=!

hihi, không phải đâu, tại bọn em muốn mọi người tự vào xem thui ^^

mama

T.Viên Năng Động
Cố lên hai bạn hiền! :acute: :acute: :acute:

lethuy246

T.Viên Năng Động
chết chết :le_luoi: 2 đứa cị lộ hàng rồi nhé :keke_hehe: :keke_hehe: nhìn thấy hết mặt rồi :Onion38:

Pilovepet

LOVE ANIMAL
chết chết :le_luoi: 2 đứa cị lộ hàng rồi nhé :keke_hehe: :keke_hehe: nhìn thấy hết mặt rồi :Onion38:

đành vậy chứ bọn em biết làm sao bây h... :sadcorner: :sadcorner: :sadcorner:

tra tra

T.Viên Năng Động
Bà Pi thì xinh nói lgi.! Em thì trông u 1 cục ntn, thôi, dù sao thì còn thiếu ảnh mama, em sẽ đôn đốc Pi up nốt.!!

lethuy246

T.Viên Năng Động
đấy :go_mo: cứ tự ti nhứ thế đấy :154: phải tự tin rằng mình k xinh nhưng vẫn đáng yêu này :le_luoi: mà mấy bé cưng của pi và tra xinh dã man :khoc_nhung_ko_chiu_thua: đon đóc nghe mới ghê chứ :keke_hehe:

Pilovepet

LOVE ANIMAL
đấy :go_mo: cứ tự ti nhứ thế đấy :154: phải tự tin rằng mình k xinh nhưng vẫn đáng yêu này :le_luoi: mà mấy bé cưng của pi và tra xinh dã man :khoc_nhung_ko_chiu_thua: đon đóc nghe mới ghê chứ :keke_hehe:

nhưng mà ko tự tin đc chị ạ, soi vào gương mà muốn đấm vào mặt mình một cái thì làm sao thấy mình đáng yêu cơ chứ... :sadcorner: :sadcorner: :sadcorner: em thay mặt Đô Đô cám ơn chị nha ^^
P/s: tra cứ từ từ, hehe :keke_hehe: :keke_hehe:

mama

T.Viên Năng Động
Công nhận tra đáng yêu thật! :le_luoi: :le_luoi: :le_luoi:

mama

T.Viên Năng Động
Ô hô hô, thanks, sao bằng được ma.

thôi ko dám so với tra đâu! :th_haha_hammer: :th_haha_hammer: :th_haha_hammer: