• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

phốc sóc cái đến tuổi sinh sản

Status
Không mở trả lời sau này.

linh2603lam

chả là nhà mình có một em phốc sóc cái đã đc khoảng trên 10 tháng tuổi, 2 tuần thấy bộ phận sinh dục của em ấy sưng phồng lên, minh tìm hiểu thì đó là biểu hiện của trước thời kì động dục, không biết bao giờ thì em í có thể đẻ đc nhỉ, giúp mình vs

love cún

Member
đó là salo lần 1 bạn ak. bạn lên bỏ qua lần salo này và đợi đến lần salo thứ 2 thì cho bé đi lấy chồng là ok ^^

linh2603lam

love cún said:
đó là salo lần 1 bạn ak. bạn lên bỏ qua lần salo này và đợi đến lần salo thứ 2 thì cho bé đi lấy chồng là ok ^^
bạn ơi thế lần 2 là em í cũng bị xưng lên à bạn , mình chưa nuôi chó bh ko biết chút kinh nghiệm gì cả

love cún

Member
uhm bạn ak. lân 2 cũng sưng như lần 1 đó . để ý ngày đầu tiên bé bị nhé , theo dõi kỹ nha, đến ngày bị thứ 9 thì cho bé đi phối lần 1 , 2 ngày sau cho bé phối lần 2 nhé là ok . phối phải bảo hành đậu nhé , không đậu phối lại đậu thì thôi ^^ giá vẫn vậy

nyonguyen

Member
Mình có bé yorkshire đực lần đầu biết làm nè bạn, bạn muốn thì lh mình nha, free luôn tại thấy em tội quá, thks bạn

Status
Không mở trả lời sau này.